๙๙๙ อิทธิมงคล มหาบารมี วัตถุมงคล หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญ ๙๙๙

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย FALCON1, 9 กุมภาพันธ์ 2011.

1. BROSNAN

BROSNAN เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2006
    ได้ครับน้องเสก ก่อนหน้านี้เอามาแล้ว 4 กอง(แต่ไม่พอน้องๆเขาเลยไปเอาเพิ่มกันเอง) เดือนหน้าจะนำพระไปถวายหลวงปู่ก็จะช่วยนำมากระจายบอกบุญเพิ่มให้ครับ

เอาเป็นว่าใครอยากจะช่วยหลวงปู่เรื่องงานบุญผ้าป่าคราวนี้ก็ฝากผมนำกลับมาได้ครับ แล้วจะนำไปจัดส่งให้ ช่วยๆกันครับ มีให้เลือก 2 แบบนะครับ
    1 พระแม่โพสพ
    2 พระพิฆเนศ

ใครชอบแบบไหนเอาแบบนั้น
    แต่ก็ไม่รู้ว่าจะได้ 20 กองหรือเปล่า กลัวว่าจะเกินนะครับ 55555555

ท่านใดสนใจถ้ามีเบอร์ผมก็โทรหาได้ แต่ท่านใดไม่ทราบก็ลงในกระทู้ก็แล้วกัน ผมจะเป็นธุระขนกลับมาให้ ขอ confirm ก่อนวันที่ 3 มีนาคมจะดีม๊ากมาก จะได้ให้น้องเขาเตรียมไว้ให้

สามัคคีคือพลังครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2011
  2. BROSNAN

สวัสดีครับ คุณ Q-TEN คนกันเองแท้ๆ จุดใต้ตำตอ บอกตรงๆว่า บางคนใช้ username บางครั้งผมเองก็ไม่ทราบว่าเป็นใคร บางคนส่ง อีเมล์ให้ตลอดทั้งปี ยังสงสัยเลยว่าเป็นใคร ที่แท้ก็เพื่อสนิมของผมเอง

3. thelaw

thelaw เป็นที่รู้จักกันดี

รู้แล้วครับพระชุดนี้อยู่กับใคร.....ตามหามานานแล้วยังไม่ลงบันทึกประจำวันเท่านั้นเอง ( อีกชุดหนึ่งเลี่ยมกรอบทองไว้เอาไว้ไหนครับเจ้าทุกข์เค้ามาตามครับ ) การทรมารจิตใจบุคคลอื่นเป็นทุกข์นะครับทางที่ดี.....ให้เขาไปเถอะครับ...สิ่งที่คุณจะได้คือการ สุขใจที่ได้ให้ครับ....ชิมิชิมิ:cool::cool::cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      18.3 KB
      เปิดดู:
      94
      ขนาดไฟล์:
      30.1 KB
      เปิดดู:
      87
      ขนาดไฟล์:
      39.2 KB
      เปิดดู:
      66
  4. thelaw

thelaw เป็นที่รู้จักกันดี

ระวังนะครับท่านคนท้ายตลาด......ผมเองเป็นคนเดินตลาดความเป็นไปได้มีโอกาสมากกว่าใครแน่นอน.....เมื่อเสียงปืนดังผมจะกลับเข้ามาต่อสู้กับพวกท่าน.... ( วาทะลวงโลกแห่งปี ) .......ไม่ใช่ครับเมื่อเสียงนกหวีดดังว่ากรุจะแตกผมจะบุกแล้วครับ.....

ขนาดไฟล์:
      37.5 KB
      เปิดดู:
      65
      ขนาดไฟล์:
      123.8 KB
      เปิดดู:
      80
      ขนาดไฟล์:
      27 KB
      เปิดดู:
      54
  5. BROSNAN

ท่านอสูรเทวะ - ท่านinun- ท่าน Qten -ท่านling isuzu -นายบางด้วน - the law - falcon - เด็กท้ายตลาด - heyday - คชบุตร - ejob - tum pyu - kanyaw - poomparit - และลูกศิษย์ทั้งหลาย ใครสนใจก็ช่วยๆกันครับ

6. ejob

ejob เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2007
    ผ้าป่าหลวงปู่ชุดนี้ใครเห็นใครก็ชอบอยากได้ อยากร่วมทำบุญกับหลวงปู่
    หลังจากที่ผมรับมาจากพี่แซม มาแล้ว 2 กอง

แล้วไปรับจากพี่อิ๋ว มาอีกแจกจ่ายบอกบุญให้กับลูกศิษย์หลวงปู่ทั้งหลาย
    อีก 7 กอง ตอนนี้เท่าที่เรามาเกือบสิบกองแล้วครับ
    แต่ยังเหลือเวลาอีกเดือนกว่า ถ้ายังบอกบุญได้เรื่อยๆ
    ก็น่าได้จะเพิ่มมากขึ้นนะครับ :cool:

หวังว่าดำหริของหลวงปู่คงจะสำเร็จได้เร็ววัน เพราะลูกศิษย์ของหลวงปู่ช่วยกันครับ:cool:

7. dns

dns เป็นที่รู้จักกันดี

เรามานัดรวมพลกันลุยตลาดกันดีกว่านะครับ
    ลุยไปให้ถึงท้ายตลาดเลยจะเจอบอสชื่อคุณสุวัฒน์
    ปราบให้ด้ายแล้วเราก็จะได้สิ่งหวังไว้กัน...ถึงบอสจะเก่งมากก็เถอะ
    ปราบด้ายแล้ว ผมขอจองขุนแผนชัยวรมันหน้ากากทองนะครับ
    แหม่.....ทำให้อยาก!!!!

8. BROSNAN

ยอดเยี่ยมจริงๆ :cool::cool::cool::cool:

9. อสูรเทวะ

อสูรเทวะ เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2010
    :cool::cool::cool:จัดไป 1 กองครับพี่ท่าน ขอเป็นพระพิฆเนศครับแล้วจะไปรับทึ่บ้านนะครับ:cool::cool::cool:

10. FALCON1

FALCON1 เป็นที่รู้จักกันดี

"น้ำทะเลไม่แห้งใครก็ฆ่าศิษย์หลวงปู่ไม่ตาย แผ่นดินพลิกได้ศิษย์หลวงปู่ถึงรู้จักจน"
    คำขอของหลวงปู่ต่อครูบาอาจารย์เสมอ..สาธุ
    ******************************************************************************************

มาร่วมสนุกกันครับ ตอนนี้กระทู้มีผู้เปิดอ่านแล้ว ขณะนี้ 9,303 ครั้ง :cool::cool::cool:
    กติกามีว่า ถ้าใครสามารถพบว่ามีผู้เข้ามาอ่านแล้วครบ 10,000 ครั้ง ให้ COPY หัวข้อกระทู้ตามตัวอย่างข้างล่าง ลงในกระทูนี้ได้เลยครับ:cool::cool::cool:

<TABLE class=tborder id=threadslist cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY id=threadbits_forum_15><TR><TD class=alt1 id=td_threadstatusicon_279079 style="CURSOR: hand">[​IMG] </TD><TD class=alt2></TD><TD class=alt1 id=td_threadtitle_279079 title="" style="CURSOR: default">[​IMG] ๙๙๙ อิทธิมงคล มหาบารมี วัตถุมงคล หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญ ๙๙๙ (4 คน กำลังดูอยู่) ([​IMG] 1234567891011121314151617181920 ... หน้าสุดท้าย)
    [​IMG] FALCON1
    </TD><TD class=alt2 title="จำนวนตอบ: 448, จำนวนอ่าน: 9,303">วันนี้ 07:51 PM</B>

</TD><TD class=alt1 align=middle>448</TD><TD class=alt2 align=middle>9,303</TD></TR></TBODY></TABLE></B>

ผู้ที่โชคดี :)cool::cool::cool: 1 ท่านแรก:cool::cool::cool: ) ทางทีมงาน SPIRIT TEAM จะมอบพระผงผสมชานหมากกองทุนดูแลสุขภาพหลวงปู่หงษ์ แจกกรรมการงานกฐินปราสาทมรกตจตุรมุข ปี 2552 ให้ 1 องค์ ครับ ( องค์นี้พิเศษคือ ได้ให้หลวงปู่เมตตาอธิฐานจิตอีกหลายวาระ เช่น พีธีไหว้ครู หลวงปู่เข้ากรรมฐาน พีธีเสาร์ห้า ฯลฯ)

ศิษย์มีครู
    นะเมติ นะเมติ นะเมติ<!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2011
  11. BROSNAN

รายชื่อผู้ที่ร่วมจองเจ้าภาพผ้าป่า วันที่ 14 เมษายน 2554
    1 คุณอสูรเทวะ พระพิฆเนศ 1 กอง
    2 คุณ BROSNAN พระพิฆเนศ 3 กอง
    3 คุณ ฺBROSNAN พระแม่โพสพ 1 กอง
    4 คุณ นายบางด้วน พระพิฆเนศ 1 กอง
    5 คุณ คชบุตร พระแม่โพสพ 1 กอง

ขณะนี้รวมได้ 7 กอง

12. BROSNAN

รายชื่อผู้ที่ร่วมจองเจ้าภาพผ้าป่า วันที่ 14 เมษายน 2554
    1 คุณอสูรเทวะ พระพิฆเนศ 1 กอง
    2 คุณ BROSNAN พระพิฆเนศ 3 กอง
    3 คุณ ฺBROSNAN พระแม่โพสพ 1 กอง
    4 คุณ นายบางด้วน พระพิฆเนศ 1 กอง
    5 คุณ คชบุตร พระแม่โพสพ 1 กอง
    6 คุณ falcon พระพิฆเนศ 3 กอง

รวมเป็น 10 กอง แล้วครับ (ไวมั๊ยจ๊ะน้องเสกสรร)

13. เด็กท้ายตลาด

เด็กท้ายตลาด เป็นที่รู้จักกันดี

โอ๊ย...........ย ผมจะย้ายบ้านหนีแล้วครับ..........จะย้ายหนีไปอยู่หน้าตลาดดีกว่า ยังไงเดินตลาดก็ต้องผ่านหน้าตลาดก่อน ผมจะคอยสังเกตุการณ์ดู ยกพวกมาเมื่อไร จะได้หาทางหนีทีไล่ได้ทัน....
    ว่าแต่ จุ๊ จุ๊ จุ๊.... หลักฐานทั้งหมด ผมเคลื่อนย้ายไปอยู่ที่อื่นแล้วครับ อย่าเอ็ดไปนะครับ

14. BROSNAN

คุณpoomparit มักน้อยจังเลยจองแค่องค์เดียว แต่ผมยังกิเลสเยอะอยู่ผมจองพระเขาทั้งหมดนั่นแหละ ยังไงก็ต้องข้ามศพผมไปก่อน 5555555

15. เด็กท้ายตลาด

เด็กท้ายตลาด เป็นที่รู้จักกันดี

สำหรับคุณ thelaw จะมาเมื่อไร......ก็เมื่อนั้นครับ.......................พร้อมเจอกันทุกเมื่อ.... เมื่อไรเมื่อนั้น

ว่าแต่ ไม่เอาของ ๆ คุณมาโชว์บ้างล่ะครับ ผมว่าก็น่าปล้นไม่น้อยไปกว่าผมหลอกครับ
    (ปล... เรียกผมเด็กท้ายตลาดอ่ะดีแล้ว เพราะถ้าผมเด็กคุณก็เด็ก ถ้าผมแก่ คุณก็แก่พร้อมผมนะครับ อายุห่างกันแค่เดือนเดียวเอง เดี๋ยวชาวบ้านคิดว่าอายุเยอะและเผลอหลุดปากออกมาว่าไอ้แก่นะครับ )

16. BROSNAN

แต่ผมไม่ลุยตลาดหรอกนะครับ เดี๋ยวกางเกงเลอะ แต่ผมจะปิดตลาดทั้งต้นซอย ไปยังท้ายซอยมันซะเลย

17. BROSNAN

เห็นด้วยครับ พระทั้งตัวหนักเป็น กิโลมั๊งครับ เป็นล้านเลย (ไม่ใช่มูลค่าพระนะครับอย่าเข้าใจผิด แต่เป็นศีรษะล้านครับ)

18. BROSNAN

สวัสดีครับคุณ เป้19 ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ครับ

19. เป้19

เป้19 เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2005
    สวัสดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ

20. เด็กท้ายตลาด

ตายแล้ว....โดนรุม ไปดีกว่า.......