โบสถ์ที่เทวดาสร้าง

ในห้อง 'หลวงพ่อเล็ก วัดท่าขนุน' ตั้งกระทู้โดย tamsak, 12 พฤษภาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. archa_tao

archa_tao Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ขออนุโมทนาบุญที่ได้นำมาบอกกล่าวกันให้ได้รับรู้ครับ สาธุ สาธุ สาธุ

2. peerakul

peerakul เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยร่วมทำบุญกันค่ะ พี่ช่วยโทรบ่อยๆค่ะ แม้เงินเพียงน้อยนิดแต่ถ้าทุกท่านช่วยกันก็จะทำให้วัดพระบาทน้ำพุยืนหยัด อยู่้ได้ เพื่อช่วยเหลือผู้มีทุกข์ต่อไปค่ะ

สายธารบารมี ขอเชิญร่วมทำบุญกับหลวงพ่ออลงกต วัดพระบาทน้ำพุ
    1900-222-200 ครั้งละ 15 บาท เพื่อช่วยเหลือเด็กและผู้ที่ติดเชื้อเอดส์ เงินเพียงน้อยนิดอาจทำให้คนนึ่งคนอิ่มได้

เมื่อโทรติดแล้วจะมีเสียงถามการยืนยันว่า ยังยืนยันต้องการบริจาค กด 1

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้