แจกฟรี.!!! "พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร"

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 25 กุมภาพันธ์ 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อายุมั่น

อายุมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วค่ะขอบคุณ อานิสงค์นี้ขอให้คุณThaiputเจริญยิ่งขึ้นไปนะคะ

2. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    รายชื่อผู้ที่ได้รับการแจกพระสมเด็จหลังรูปเหมือนที่ผมได้จัดส่งแล้ว

- ท่านที่ทำการจองพระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทร และได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระแล้วจาก คุณ พงษ์ศักดิ์ วรพจน์มาศ จ.กรุงเทพ, คุณ จักรพันธ์ ยาคู จ.ปทุมธานี, คุณ วิญญา ใจซื่อ จ.สุพรรณบุรี, คุณ อัจฉรียา ส่งวัฒนา จ.กรุงเทพ, คุณ ภานุ โพธิหวัง จ. แพร่, คุณ จรัฏฐ์ จรัสรัศมี จ.กรุงเทพ, คุณเจนจิรา อมรศิริกุล จ.กรุงเทพ, คุณ อนุพงศ์อินต๊ะวงศ์ จ.เชียงราย, คุณ สุวัฒน์ พันธุโสม จ.กรุงเทพ, คุณ ธีรพงศ์ จิวัฒนาพิทักษ์กุล จ.ปทุมธานี, คุณ ธนพจ ใจมาวงค์ จ.ระยอง, คุณ วุฒิชัย นันไชยกัน จ.กรุงเทพ, คุณ ศุภชัย โรหิตรัตนะ จ.นครศรีธรรมราช, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง พระสมเด็จหลังรูปเหมือนไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมี ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโรแห่งวัดท้องไทร จงโปรดดลบัลดาลให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญ ทำค้าค้าขึ้น แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆทั้งปวง ร่ำรวยๆมีความสุขทั่วกันทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007
    <!-- / message --><!-- sig -->
    <!-- / message --><!-- sig -->

3. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    อนุโมทนาบุญครั้งนี้แก่พี่ออยและครอบครัวด้วยครับ ขอให้เจริญยิ่งๆขึ้นไป ขอให้คำว่าไม่มี,ไม่ได้,ไม่รู้จงอย่าปรากฎเลยครับ สาธุ

4. thaiput

รายชื่อผู้ที่ได้รับการแจกพระสมเด็จหลังรูปเหมือนที่ผมได้จัดส่งแล้ว

- ท่านที่ทำการจองพระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทร และได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระแล้วจาก คุณ อาคม เทศทอง จ.กรุงเทพ, คุณ เอกณัฐยศ พาณิชไพศาลกุล จ.กรุงเทพ, คุณ กันต์ชนก กมลทิพย์วงศ์, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง พระสมเด็จหลังรูปเหมือนไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมี ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโรแห่งวัดท้องไทร จงโปรดดลบัลดาลให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญ ทำค้าค้าขึ้น แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆทั้งปวง ร่ำรวยๆมีความสุขทั่วกันทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

5. wutti

wutti เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับพระแล้วครับ 12/3/2007 องค์ท่านสมบูรณ์ครับ ขอบคุณมากนะครับ ขอบุญจงปกป้องคุ้มครองรักษานะครับ

6. ศักดิ์

ศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2005
    ธรรมสวัสดี คุณอรรถพล
    ขออนุโมทนาในกุศลครับ ได้รับพระสมเด็จฯพร้อมผ้ายันต์เรียบร้อยแล้วครับขอบพระคุณมากครับ ท้ายนี้ขออัญเชิญพุทธบารมีแห่งพุทธองค์ทั่วทศทิศตลอดทั้งองค์พระโพธิสัตว์ทั้งหลายอันมีพระอวโลกิตเตศวร์เป็นลำดับได้โปรดคุ้มครองคุณอรรถพลและครอบครัวให้ประสบแต่ความเจริญเป็นที่ตั้งเทอญ...นำโมฮอมิทอฮุก....นำโมกวนซีอิมผู่สัก...
    ขอบุญรักษา
    พงษ์ศักดิ์ วร.

7. keanu911

keanu911 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับ แต่..หักครึ่งองค์เลย T__T
    แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ด้วยความศรัทธาต่อหลวงปู่อั๊บ แม้เพียงเศษเสี้ยวขององค์พระก็ถือว่ามีพุทธคุณอยู่เต็มเปี่ยมแล้ว

ขอบคุณคุณออยมากครับ

8. ขุนแผนเมืองฮิ

ขุนแผนเมืองฮิ เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2006
    ได้รับพระสมเด็จฯพร้อมผ้ายันต์เรียบร้อยแล้วครับขอบพระคุณมากครับ

9. banana man

banana man เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2006
    ได้รับพระแล้ว
    ขอบคุณมากครับ
    ขออนุโมทนาด้วยครับ
    <!-- / message -->

10. s_pantusom

s_pantusom เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาครับ
    ได้รับพระแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ
    ขอให้คุณพระรักษา ธรรมคุ้มครองครับ

11. มือใหม่เจ้า

มือใหม่เจ้า เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    รับรับพระแล้วครับ ขอคุณครับ

12. 412634

412634 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระและผ้ายันต์เรีบยร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

13. thaiput

- สำหรับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมท่านใด ที่ทำการจองพระแล้วทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระแล้ว ท่านใดที่ได้รับพระสมเด็จหลังรูปเหมือนไป และพระแตกหักและเสียหาย ให้ท่านทำการจัดส่งจดหมายพร้อมพระที่แตกหักมาขอรับพระใหม่ได้เลยครับ ขอขอบพระคุณเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมสำหรับคำอนุโมทนาของทุกๆท่านด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

14. thaiput

- ท่านที่ทำการจองพระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทร และได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระแล้วจาก คุณ ภาณุพงศ์ บรรเทาทุกข์ จ.ชลบุรี, คุณ ชยพล ศักสมานชัย จ.กรุงเทพ, คุณ อุดม ตั้งไพศาลกิจ จ.กรุงเทพ, คุณเมธี มากอักษร จ.สุราษฏร์ธานี, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง พระสมเด็จหลังรูปเหมือนไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมี ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโรแห่งวัดท้องไทร จงโปรดดลบัลดาลให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญ ทำค้าค้าขึ้น แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆทั้งปวง ร่ำรวยๆมีความสุขทั่วกันทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

15. semix

semix เป็นที่รู้จักกันดี

ผม ธีรพงศ์ ลำดับที่03 ได้รับพระผง พร้อมกับยันต์พระชินบัญชรเรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ

16. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมท่านใดที่ทำการจอง พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร ไว้และยังไม่ได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับให้ท่านทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับได้เลยครับ ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

17. champ148

champ148 เป็นที่รู้จักกันดี

พี่THAIPUTครับ ผมขอรับผ้ายันต์กับพระสมเด็จชำรุด ที่พี่ๆสมาชิกส่งคืนได้ไหมครับ จะนำไปซ่อมแล้วบูชาครับ ขอแบบชิ้นส่วนครบนะครับจะได้ต่อกันได้สมบูรณ์
    ถ้าได้หรือไม่ได้รบกวนแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ

18. thaiput

- พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) ที่ชำรุดนั้นตอนนี้ผมได้ทำจัดส่งให้ผู้มีจิตศรัทธาและอยากได้มวลสารขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร ไปหมดแล้วครับ ตอนนี้ที่กระผมไม่มีแล้วครับ เพราะพระที่ทำการแจกรุ่นนี้มีประสบการณ์มากจริงๆครับ ถ้าโอกาสหน้ามีพระขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อีกจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันนะครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

19. naf06

naf06 เป็นที่รู้จักกันดี

20. champ148

champ148 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เป็นไรครับ รอโอกาสหน้าครับ และขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้