ประมูล เหรียญตานใช้ ตานแทน และพระอื่น ๆ ครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย จารุ, 17 ธันวาคม 2011.

1. จารุ

จารุ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2006
    องค์ของเฮียปอ ยังเปิดอยู่หรือเปล่าครับ:cool:

2. PITINATTH73

PITINATTH73 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขออนุโมทนาสาธุ กับญาติธรรมทุกๆท่าน ในบุญกุศลที่ได้บำเพ็ญมาทั้งหมดทั้งปวงด้วยครับ

3. อนุภัทร

อนุภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

มาสัมภาษณ์ช่วงนาทีสุดท้ายครับ ตอนสองนาทีสุดท้ายหัวใจเต้นแรงมากครับไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกัน ทำยังกับจะได้พระมาฟรีๆครับ เวลาบูชาพระไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อนเลยครับ ปลื้มมากครับ สุดๆ ได้ทำบุญด้วยครับ อีกใจก็กลัวคอมจะแฮ้ง เว็บล่ม สบายใจแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านครับที่เป็นกำลังใจโมทนากับทุกท่านครับ

4. จารุ

สาธุ........:cool:

5. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    <TABLE class=tborder id=post5479169 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid"> วันนี้, 09:44 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #315 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->จารุ<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5479169", true); </SCRIPT>
    สมาชิก PREMIUM

พลังการให้คะแนน: 5175 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_5479169 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เฮียปอ ตำมะลัง [​IMG]
    อ นุ โ ม ท น า ส า ธุ ... (good)

.
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    องค์ของเฮียปอ ยังเปิดอยู่หรือเปล่าครับ:cool:

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

ตอนนี้รอคุณ??? ตอบกลับครับ

ยังยืนยันการจองหรือเปล่า

<!-- google_ad_section_end --></TD></TR></TBODY></TABLE>

6. KRITVEE

KRITVEE เป็นที่รู้จักกันดี

19 กรกฎาคม 2010
    โมทนาบุญกับทุกท่านครับ.สาธุ...สาธุ...สาธ

..........................................
      นิพพานังปรมังสุขขัง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2011
  7. ฉลามขาว

ฉลามขาว เป็นที่รู้จักกันดี

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดี และขออนุโมทนาในผลบุญด้วยนะครับ กุศลใหญ่ บุญแรงครับ

อาการนี้ เป็นเหมือนผมตอนที่ประมูลพระกริ่งสมปราถนา องค์ต้นบุญ (ลองพิมพ์) ของพี่ TOT99 เลยครับ....

ผมไปเรียนมาแค่ไม่กี่ชั่วโมง ราคาประมูลร่วมบุญกัน....สุดยอดครับ
    สุดยอดกันทุกๆ ท่านเลยครับ.....

8. moo noi

moo noi เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแสดงความยินดีและขอโมทนาบุญใหญ่ครั้งนี้ด้วยค่ะ ;aa56

9. ฉลามขาว

เสียดายวันนี้ติดเรียน เลยไม่ได้ดู "สงครามบุญ " เลย...

แต่มาตามอ่านผลตอนท้าย...อนุโมทนากับ หัวหมู่ทะลวงฟัน นักรบแห่งพระเจ้าพรหมมหาราช ทุกๆ ท่านครับ...

10. จารุ

วันนี้พระกริ่งใหญ่พระเจ้าพรหมมหาราชยังไม่มา
    เอาพระกริ่งใหญ่พระนเรศวรไปดูก่อนครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      90.7 KB
      เปิดดู:
      260
      ขนาดไฟล์:
      87.9 KB
      เปิดดู:
      247
  11. supachaipnu

supachaipnu ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

Congratulations!!!
    75,009!!!
    Sathu with Khun กฤษณ์วี and Khun Anuphat hltc.

12. phairatj

phairatj เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2011
    สาธุ สาธุ ยินดีกับคุณอนุภัทร ด้วยครับ และขออนุโมทนากับศิษย์หลวงพ่อทุกๆคนที่มีจิตศรัทธาร่วมประมูล สุดยอดสุดๆเลย สำหรับคุณkoekrisda /คุณรัตนtri และ คุณกรพนม ก็ไม่เบานะครับ ไม่ได้พระกริ่ง แต่ก็ได้ใจผมและทุกๆคนครับ เยี่ยมสุดบรรยาย...

13. phairatj

phairatj เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2011
    สาธุ สาธุ สุดบรรยายเหลือเกินครับ ชนะใจจริงๆ โมทนาด้วยนะครับ

14. พรหมณี

พรหมณี เป็นที่รู้จักกันดี

15. จารุ

คุณพี่<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->phairatj ก็นัดบุญใหญ่ครับ เป็นผู้อยู่เบื้องหลัง ขับรถขนพระไปพุทธาภิเษกกับผมครับ วันที่ 27 -28 มกราคมนี้ ก็ไปด้วยกันอีก แต่เที่ยวจะเจอ สมาชิกในเว็บเพียบเลยครับ
    ทั้งคุณAnupht ทั้งคุณรัตนะTri

16. ฉลามขาว

ไปวัดท่าขนุนกันหรอครับ....
    ถ้าใช่ อาจจะตามไปเจอที่วัดด้วยนะครับ

17. รัตนะtri

รัตนะtri เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ได้เจอพี่จารุอย่างเดียวครับ ผมมีสิ่งอันเป็นมงคลสูงสุดจะมอบให้พี่จารุเพื่อบรรจุลงในพระกริ่งพระเจ้าพรหมมหาราชด้วยครับ พี่น้องต้องติดตามกันเองนะครับว่าสิ่งนั้นคืออะไร :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool: ป.ล.มีเซอร์ไพร์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 ธันวาคม 2011
  18. chai8383

chai8383 เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border:1px inset"> ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จารุ [​IMG]
    คนดูล้นหลามครับ:cool:
    จารุ, กรพนม, พรหมณี, fortuner, รับโชค, ลูกชายมหา, jsp, Anuphat_hltc, รัตนะtri, cmosbkk, suwat.su+, plamp256, กรวิวัฒน์, คนเมืองจัน
    </td> </tr> </tbody></table>
    อ้างอิง:
    <table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border:1px inset"> ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จารุ [​IMG]
    คุณพี่phairatj ก็นัดบุญใหญ่ครับ เป็นผู้อยู่เบื้องหลัง ขับรถขนพระไปพุทธาภิเษกกับผมครับ วันที่ 27 -28 มกราคมนี้ ก็ไปด้วยกันอีก แต่เที่ยวจะเจอ สมาชิกในเว็บเพียบเลยครับ
    ทั้งคุณAnupht ทั้งคุณรัตนะTri
    </td> </tr> </tbody></table>

อยากจะไปด้วยจริงๆ เผื่อจะได้ไปช่วยแบกบุญมั่ง

แต่บาปจาก การกักขังสัตว์ในอตีดคงจะเยอะแน่ๆ

ต้องดูลูก ขยับตัวไปไหนไกลๆ ไม่ได้เลยครับ

-----------------------------------

ไม่ได้มาดูแป๊ปเดี๋ยว ตกใจเลย ไป 7-8 หน้าแล้ว

สุดยอดจริงๆ

ขออนุโมทนากับทุกๆท่านด้วยนะครับ...สาูธุครับ สาธุ

19. peerasitg

peerasitg เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมอนุโมทนากับทุก ๆ ท่านครับ สาธุ สาธุ สาธุ

20. vora_sk

vora_sk เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2011
    คุณจารุครับ กริ่งพระเจ้าพรหมมหาราช :cool:ชุดผู้มีอุปการะคุณ มีอะไรบ้างครับ เกริ่นให้ฟังหน่อยครับ :cool: