เปิดตำนานหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ ภาค 2

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย แก้วสว่าง, 15 ธันวาคม 2012.

1. aries2947

aries2947 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2007
    สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ ท่านอ.แก้วสว่าง ครับ

2. PRASUNG

PRASUNG เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2010
    สุขสันต์วันเกิดครับอาจารย์:cool:

3. kengeg

kengeg เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    สุขสันวันเกิดครับอ.แก้วสว่าง ขอให้มีความสุขมากๆครับ ทำการสิ่งใดขอให้สำเร็จทุกประการนะครับ

4. ดาวร้าย

ดาวร้าย เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2011
    สุขสันต์วันเกิดครับ อ.แก้วสว่าง ;aa39

5. t1148

t1148 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤษภาคม 2009
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอ.แก้วสว่าง ขอให้สุขภาพแข็งแรง หลวงปู่คุ้มครองครับ

6. ตะวันอัสดง

ตะวันอัสดง เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

30 มิถุนายน 2011
    ธรรมรักษาคนดีให้มีสุข ห่างไกลทุกข์สิ้นโศกในโลกสาม
    เจริญธรรมนำสุขทุกโมงยาม จงพบความเกษมสันต์นิรันดร

;aa39 สุขสันต์วันเกิดครับ อาจารย์

7. ppick

ppick เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันเกิดครับ อ.แก้วสว่าง ขอให้สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บอย่าไข้ ลูกหลานกตัญญู หลวงปู่คุ้มครอง

8. PraKhoonPhan

PraKhoonPhan เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    สุขสันต์วันเกิดอาจารย์แก้วสว่างนะครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงมากๆนะครับ

9. g-paragon

g-paragon เป็นที่รู้จักกันดี

มีความสุขมากๆครับ

เจริญทั้งทางโลกและทางธรรมครับ

10. tee_tores

tee_tores กะยิราเจ กะยิราเถนัง สมาชิก Premium

HBD พี่โมทย์ด้วยครับผม

11. apichet40

apichet40 เป็นที่รู้จักกันดี

น้อมกราบหลวงปู่ทิม คุณตาสายแก้วสว่าง _/\_

สวัสดีครับท่านอาจารย์แก้วสว่าง ในวันคล้ายวันเกิดของท่านอาจารย์ในวันนี้ ขอบุญบารมีหลวงปู่ทิมที่ผมเคารพบูชา คุ้มครองท่านอาจารย์และครอบครัว ให้เจริญด้วยจตุรพิตรพรชัย อายุ วรรณ สะขะ พละ ด้วยเทอญ สาธุ .....

สวัสดีเย็นวันพฤหัส ครับ พี่รัก พี่โต้ง พี่ลีโอ พี่ส่างปา พี่เมย์ พี่บางเมือง พี่รุ่ง พี่ภู พี่บัวแก้ว พีก่อ อาจารย์ติ้งลิงติง พี่MA30 น้าต๋อย คุณเมืองโบราณ คุณบางโกรก คุณเก่ง คุณก้อง คุณแหม่มจ้า คุณน้อยพลอยสวย คุณฐาอยุธยา คุณนุ คุณchoey นายกู๊ด คุณตั้ม น้องโอ๊ด น้องกานต์ น้องนิ น้องภัฏ น้องPetchTae คุณอนุสรณ์ คุณNaChaReTi คุณkali คุณแควใหญ่ คุณตี๋ไวไว คุณsaweit คุณsu2550 คุณแควใหญ่ คุณchaiyapott คุณkengeg คุณLee_bangkok คุณq2499 คุณastroboy คุณNEWESTTEWEN คุณbukarati คุณjaymillionare คุณkorachaa คุณMajirojung คุณKrit_ans66
    และเพื่อนๆศิษย์หลวงปู่ทิมทุกๆท่านครับ

ตั้งแต่แขวนพระหลวงปู่ทิมเศียรโตงานเยอะจริงๆครับ ถ้าทำกิจการส่วนตัวคงรวยไปแล้วครับ วันนี้ขอพักกลับมาแขวนห้าเหลี่ยมพอมีเวลาว่าง เลยเข้ามาทักทายกันครับ นานๆเข้ามาทักทายทีนะครับ แต่ยังมาติดตามอ่านโพสของทุกๆท่านเช่นเดิมครับ หวังว่าทุกๆท่านคงสบายดีนะครับ

12. พิเชษฐ์siix

พิเชษฐ์siix สมาชิก

19 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอให้ อ.แก้วสว่าง มีความสุขกาย สบายใจ ปราศจากทุกข์โศก โรคภัยทั้งหลายทั้งปวง
    ขอเทพไท้อวยชัยให้สมหวัง มีความสุขถ้วนหน้าทุกคืนวัน แม้ยามฝันยังสุขทุกเวลา

13. SANOR

SANOR เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ อ.แก้วสว่าง สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ..
    ขอให้ ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ครับ..

14. kawpunt

kawpunt เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีครับอาจารย์ แก้วสว่าง
    ขอให้มีความสุขยิ่งๆขั้นไป ปราศจากทุกข์โศกโรคภัย ทั้งปวงครับ

15. suntornpoo

suntornpoo เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันเกิดนะครับ อ.แก้วสว่าง
    ขออารธนา คุณพระศรีรัตนตรัย บารมีหลวงปู่ทิม ปกป้องรักษา ให้มีสุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยจากภยันตราย ต่างๆ รวมถึง ทุกคนในครอบครัวให้มีความสุข นะครับ

16. Majirojung

Majirojung เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันเกิดครับ อาจารย์แก้วสว่าง ให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรงๆ นะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

17. บังรอน

บังรอน เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2010
    fishh_;aa39;aa20
    ขอให้อาจารย์พบกับสิ่งดีๆในทุกๆวัน
    จะได้เป็นเสาหลักกับผู้ที่เคารพนับถือหลวงปู่ทิมครับผม

18. jay

jay เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่โมทย์

19. โต้งชลบุรี

โต้งชลบุรี เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2010
    สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุข มากๆ นะครับ

20. tanawat_26

tanawat_26 เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอ.แก้วสว่าง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ