อ.วรรณนรี พยากรณ์ทางในบำบัดทุกข์ ดูให้ฟรี สำหรับสองคำถามแรก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย วรรณนรี05, 12 กันยายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pattamaxxx

pattamaxxx สมาชิกใหม่

ชื่อปัทมา จุไร เพศหญิง เกิดวันพฤหัสบดี ที่1 สิงหาคม 2528 ปีฉลู จังหวัดสุรินทร์
    อยากจะถามเรื่อง
    1.อนาคตเป็นอย่างไร
    2. คู่ครองเป็นอย่างไร เกิดยังค่ะ
    3. เรียนจบมีงานทำไหม

ขอบคุณค่ะ
    <!-- / message -->

2. วรรณนรี05

วรรณนรี05 เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน อาจารย์วรรณนรี
    รบกวนคุณช่วยให้พ้นทุกข์ด้วยนะคะ
    เกิด 4 ธ.ค. 2524 เวลา 5.45 น.
    1. เรื่องการเรียนปริญญาโทที่มีแต่อุปสรรคตลอด ตั้งแต่การติดต่อประสานงาน เวลาของผู้ที่สามารถจะช่วยเหลือได้แต่ยังไม่พร้อมที่จะช่วย ซึ่งใช้ระยะเวลายาวนานมาก ต้องรอหลายๆอย่างมากมาย ทั้งที่ตัวเราพร้อม แต่ก็ต้องรอคอย เนื่องจากทุกปัจจัยขึ้นอยู่กับหลายๆท่านในแต่ละด้าน ขอความกรุณาอาจารย์ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ
    2. จะเรียนจบภายในปีนี้รึเปล่าคะเพราะตอนนี้อยากทำงานมากค่ะ เนื่องจากออกจากงานมาเรียนเพียงอย่างเดียวได้สามปีแล้ว สงสารคุณแม่มากๆเลยค่ะ

รบกวนอาจารย์ด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ

ตอบคุณsakani
    ถ้าอยากได้รายละเอียดที่ถูกต้อง ต้องส่งวันที่เกิดเช่นพฤหัส 4ธ.ค.2524 ปีวอก ใช่รึเปล่าคะ มิ้ช่นนั้นจะดูคลาดเคลื่อนจากความเป็นจริงค่ะ

3. วรรณนรี05

ตอบ ดอกบัวสีน้ำเงิน
    เพศหญิง เกิดวันเสาร์ 20 ส.ค. 2520 เวลาประมาณตีสองกว่า ปีมะเส็ง รบกวนสอบถามอาจารย์หน่อยค่ะ
    1. การปฏิบัติธรรม -มีโอกาสที่จะได้เจอกับครูบาอาจารย์ที่จะทำให้เราก้าวหน้าในการปฏิบัติธรรมเมื่อไหร่ค่ะ
    2. มีโอกาสจะไปเกี่ยวข้องกับคดีต่างๆ หรือขึ้นโรงขึ้นศาลในช่วงนี้หรือไม่
    <!-- / message --><!-- edit note --><HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1>
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ดอกบัวสีน้ำเงิน : เมื่อวานนี้ เมื่อ 11:04 AM
    **1การปฎิบัติ จะก้าวหน้าได้ศิล 5ต้องครบ *สมาธิต้องมี สิ่งเหล่านี้ขึ้นอยู่กับตัวเราเอง
    ไม่ได้ขึ้นอยู่ที่ผู้แนะนําโปรดเข้าใจให้ถูกต้อง**และขอบอกว่าคุณไม่มีโอกาสนั้นค่ะ

**2เรื่องคดีมีแน่ค่ะแต่จบลงในเวลารวอเร็ว

4. ทรรศิกา

ทรรศิกา เป็นที่รู้จักกันดี

ดูให้น้องสาวครับ เขามีเรื่อง ไม่ค่อยสบายใจอยู่หลายเรื่อง ผู้หญิง เกิด 19 พย 2529 เวลา 8.30 คืออยากจะเรียนถามว่า
    หากจะประกอบธุรกิจ โดยมีกิจการเป็นของตัวเอง โดยจะทำในเรื่องเกี่ยวกับ ยา และเครื่องสำอางค์ จะประสบความสำเร็จหรือไม่ จะขาดทุน หรือ กำไรอย่างไร
    และ คู่ครองของน้องเราจริงๆ เป็นคนในเครื่องแบบ อย่าง ทหารหรือตำรวจหรือเปล่าครับ หรือตามดวงแล้ว น้องผมเหมาะกับผู้ชายลักษณะะไหนมากกว่าครับ

ขอขอบพระคุณอาจารย์ล่วงหน้าครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มกราคม 2009
  5. วรรณนรี05

njppara anadta
    ชื่อวัฒนชัย สงวนสม ผู้ชาย เกิดวันอังคารที่29 มิถุนายน 2536
    อยากจะถามเรื่องทุกข์ว่า
    1.ทำไมผมเกิดเป็นผู้ชาย ทำไมจิตใจถึงเป็นผู้หญิงครับ
    2. ตอนนี้อยู่ม.4 แล้ว แล้วผมควรที่จะเรียนสาขาไหน ถึงจะเจริญรุ่งเรื่อง
    และเงินดีอ่าครับ

ขอบคุณครับ

ตอบ
    1**เป็นกฎของกรรม ในอดีต เคย ทําการผิดลูกเมียชาวบ้าน จึงเป็นเช่นนี้
    2**เรียนเกี่ยวกับงานอีเลคโทนิค ทุกชนิด

6. วรรณนรี05

ทรรศิกา
    ถ้าอยากได้รายละเอียดที่ถูกต้อง ต้องส่งวันที่เกิดเช่นพฤหัส 4ธ.ค.2524 ปีวอกคะ จะได้ไม่คลาดเคลื่อนจากความเป็นจริง

7. วรรณนรี05

ปัทมา จุไร
    ชื่อปัทมา จุไร เพศหญิง เกิดวันพฤหัสบดี ที่1 สิงหาคม 2528 ปีฉลู จังหวัดสุรินทร์
    2. คู่ครองเป็นอย่างไร เกิดยังค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตอบ1ทําวันนี้ให้ดีที่สุด*2ยังไม่เกิด**3ถ้าเรียนอยู่จริงก็จบ **การจะถามควรมีสติและตั้งใจถามจริงไม่ใช่เข้ามาพิมพ์ แค่สนุก จะเกิดบาป เพราะตรงนี้คืองานสงค์ผู้ทุกข์ใจ ค่ะ

8. วรรณนรี05

ปัทมา จุไร

ขอบคุณค่ะ

ตอบ1ทําวันนี้ให้ดีที่สุด*2ยังไม่เกิด**3ถ้าเรียนอยู่จริงก็จบ **การจะถามควรมีสติและตั้งใจถามจริงไม่ใช่เข้ามาพิมพ์ แค่สนุก จะเกิดบาป เพราะตรงนี้คืองานสงค์ผู้ทุกข์ใจ ค่ะ

เพิ่มเติม ตอบผิดข้อนี้ค่ะ**3ถ้าเรียนอยู่จริงก็จบ**เรียนจบจริงก็มีงานแน่ค่ะ

9. aocsaipang9

aocsaipang9 Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2007
    อ. ข้ามของผมไปรึป่าวครับ ?????

10. juten

juten เป็นที่รู้จักกันดี

ผมด้วยครับอยู่หน้า19คนสุดท้ายครับ

11. juten

juten เป็นที่รู้จักกันดี

ขออภัยครับอาจารย์หน้า 18 ครับผม

12. tadagul

tadagul สมาชิก

25 กันยายน 2006
    ช่วยตอบที่ค่ะ

ดิฉันเกิดวันที่ 11 กันยา 2515 เป็นแม่บ้านเลี่ยงลูก 2 คน ค่ะตอนนี้มีปัญหาคือสามีมีหนี้สินเยอะมาก อยากทราบว่า
    1.สามีดีขึ้นไหมคะ
    2.ดิฉันอยากมีบ้าน ให้ลูกอยู่เมื่อไหร่จะมีคะ
    ขอความกรุณาอาจารย์ตอบทีค่ะ

13. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันพุธ17สิงหาคม2531 ปีมะโรง
    เวลา 13.38
    จ.มหาสารคามครับ

1.การเรียนครับขอเรื่องเดียวครับแต่ละเอียดๆตรงๆ
    การเรียนจะเรียนจบมั้ยครับ

ตอนนี้อยู่ปี2แล้วเรียนหนักมากเลยครับ

ช่วยด้วยนะครับ

14. ทรรศิกา

ทรรศิกา เป็นที่รู้จักกันดี

ดูให้น้องสาวครับ เขามีเรื่อง ไม่ค่อยสบายใจอยู่หลายเรื่อง ผู้หญิง เกิด 19 พย 2529 วัน พุธ แรม 8 เดือน 12 ปีขาล เวลา 8.30 คืออยากจะเรียนถามว่า
    หากจะประกอบธุรกิจ โดยมีกิจการเป็นของตัวเอง โดยจะทำในเรื่องเกี่ยวกับ ยา และเครื่องสำอางค์ จะประสบความสำเร็จหรือไม่ จะขาดทุน หรือ กำไรอย่างไร
    และ คู่ครองของน้องเราจริงๆ เป็นคนในเครื่องแบบ อย่าง ทหารหรือตำรวจหรือเปล่าครับ หรือตามดวงแล้ว น้องผมเหมาะกับผู้ชายลักษณะะไหนมากกว่าครับ

ขอขอบพระคุณอาจารย์ล่วงหน้าครับ

และขอกราบขอบพระคุณอาจารย์ล่วงหน้าอีกครั้งครับ
    <!-- / message --><!-- sig -->

15. jeenus

jeenus เป็นที่รู้จักกันดี

ดูด้วยครับ
    22 มกราคม 2523 เวลา 02.25
    - วิบากกรรม
    - โชคลาภ การเงิน

16. sakani

sakani สมาชิกใหม่

เรียน อาจารย์วรรณนรี
    เกิด วันศุกร์ ที่ 4 ธันวาคม 2524 ปีระกา เวลา 5.45 น.ค่ะ
    ขอบพระคุณมากๆค่ะ

17. สกุลตลา

สกุลตลา เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนอาจารญ์
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2521 เวลา 10.10 นาที
    ช่วยดูดวงเรื่องกรรมเก่าให้หน่อยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

18. k_tung

k_tung สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2008
    ชื่อ นิติ อยู่ทัศน์
    เกิดวันอังคาร ที่ 4 มีนาคม 2529 ปีขาล ที่จังหวัดลำปาง เวลา 12.00 น
    2.มีโอกาสที่จะมีกิจการเป็นของตัวเองรึปล่าวครับ
    3.เรียนจบจะได้งานทำเลยมั้ยครับ ทำงานเกี่ยวกับด้านไหนดีครับ

ขอขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 มกราคม 2009
  19. วรรณนรี05

<TABLE class=tborder id=post1819392 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>aocsaipang9<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1819392", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

สถานที่: สันทราย เชียงใหม่
    <IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 32 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_1819392 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->
    อ. ข้ามของผมไปรึป่าวครับ ?????
    ตอบ ควรตั้งฐานครอบครัวก่อน **1-2นะมันมาดีเองค่ะ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

20. วรรณนรี05

<TABLE class=tborder id=post1808349 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>juten<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1808349", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

<IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 259 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_1808349 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->29/09/2511
    1.ตอนนี้กำลังเตรียมตัวจะไปศึกษาต่อปริญญาเอกที่ต่างประเทศในปีนี้จะมีอุปสรรคหรือเปล่าครับจะมีโอกาสมากน้อยเท่าใด
    2.มีโอกาสดแต่งงงานปี้นี้หรือเปล่าครับ
    ตอบ *คุณผิดกฎในการดูดวง 29/9/11มันคืออะไร
    ถ้าตอบผิดต้องโทษตัวคุณ *อาทิตย์ /กย./ปี วอก ใช่ไหม***ถ้าตามดวงนี้
    **1ได้ไปตามที่วางแผนไว้อุปสรรคมีบ้าง
    **2ถ้าจะแต่งคงแบบรวดเร็วมีโอกาสค่ะ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้