วันที่3มกรา-14กุมภา คนจะไม่ต้องรับแรงกดทับที่ทำให้ต้องนอนอยู่นิ่งๆแม้แต่วันเดียว

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย webang906, 31 ธันวาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mzbot

mzbot เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2012
    แล้วคนเหาะเหินเดินอากาศได้เป็นเรื่องเพ้อเจ้อหรือเปล่าครับเจ้านาย ศาสนาพุทธไหมครับเจ้าของกระทู้ ก่อนจะโพสคิดก่อนครับ ว่าสิ่งที่คุณว่าเพ้อเจ้อ คุณรู้อะไรหรือยัง ความรู้ของคุณถึงคนที่เขารู้หรือยัง เมื่อก่อนที่จะเชื่อว่าโลกกลม คนเชื่อว่าโลกแบน พอมีคนมาบอกว่าโลกจริงๆน่ะกลม กลับหากว่าเพ้อเจ้อเหมือนคุณนี่แหละครับ

2. ZincOxide

ZincOxide เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยว่ากระทู้นี้ จะถูกย้ายลงหุบเขาคนโฉด-นรกหลุมดำ (ห้อง black hole : สุสานกระทู้ของคนคิดต่าง) หรือร้ายแรงสุดก็โดนลบ

กระซิบเตือนเจ้าของกระทู้ว่า ตำรวจเกสตาโป ประจำเวบบอร์ดยังอยู่นะครับ

สวัสดีปีใหม่ :)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้