หมดแล้ว <<ฟ้าสร้าง>> หนุมานเกราะเพชรมากประสบการณ์ หลวงปู่หริ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ฟ้าสร้าง, 24 พฤศจิกายน 2009.

1. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ตะกรุดนะหน้าทอง หรือ อิ่นแต่งงาน ก็ไม่รู้
    มีเรียกคนได้ด้วยอ่ะ
    คนที่เราอยากเจอ จู่จู่ก็มาให้เจอ มาให้คุย เฉยเลย
    สามวันติดแล้วนะนี่ วันละคน 555

2. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

ลืมตอบครับ
    รองทรงสูงครับ เกือบสกินเฮด หน้ายาวประมาณนิ้วนึง เอาให้ไว้ตั้งตั้งได้
    ชื่อเล่นจริงๆ ชื่อ แ็อ็นท์ครับ แต่ด้วยความที่มันพิมพ์ยาก เพื่อนๆในเวบต่างๆจะเรียกว่า มด ครับ
    เรื่องบ้านจาถามไปทำไมอ่ะ จามาเผาบ้านเค้ารึ
    จะได้เอารูปไปฝากยามไว้ เจออย่าให้เข้าหมู่บ้าน 555

3. ฟ้าสร้าง

ฟ้าสร้าง เป็นที่รู้จักกันดี

จะจีบพี่มดหรอถามซะละเอียดยิ๊ปเลย พี่เค้ามีเจ้าของแล้วนะจะบอกให้.....

4. ฟ้าสร้าง

อิ่นแต่งงานค่ะ อิ่นแต่งงาน

ตอนนี้มี...อิ่นแต่งงาน...หลงเหลือจากวันงานอยู่ไม่มาก เปิดให้บูชาองค์ละ 149.- เท่าค่าครูค่ะ

5. ฟ้าสร้าง

ทุกคนยกขันครูรับแจกอิ่น โดยเงินค่าครูถวายเป็นค่ารถครูบาธรและสมทบสร้างโบสถ์วัดปางต้นเดื่อ

[​IMG]<!-- google_ad_section_end -->

6. มะขามป้อม

มะขามป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

จองอิ่นแต่งงาน + ปู่ฤษีพัดโบกรมดำ อย่างละ 1 องค์ ครับ

7. ฟ้าสร้าง

รับทราบค่ะ:VO

8. ใช้กรรม

ใช้กรรม Active Member

12 สิงหาคม 2009
    จองอิ่นแต่งงานค่ะ วันงานไม่ได้อยู่รอรับ ต้องรีบกลับ โอนเงินแล้วแจ้งอีกทีค่ะ

9. numkitti

numkitti เป็นที่รู้จักกันดี

จอง อิ่นแต่งงาน 1 องค์
    ต้องโอนเท่าไรครับ และโอนเข้าบัญชีเดิมใช่หรือเปล่าครับ

10. K_P

K_P เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2009
    สวัสดีครับพี่ฟ้า ทานข้าวยังครับ มาแซวแต่เช้าเลยนะ

ผมไม่เผาบ้านพี่มดหรอกนะ ผมแค่อยากรู้จักเฉยๆ จะได้มีมิตรเยอะๆครับ

หายไปไหนมาครับพี่ฟ้าช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเล่นเลย

วันงานผมจะเอาอิ่นซะหน่อย ผู้ปกครองถามเอาไปทำไมด้านมหาเสน่ห์เอาไปทำอะไรถามจริง เฮ้อ ตอนนี้ก็ได้แค่ลอง ตะกรุด นะ หน้าทอง กับ ลูกอมสาริกาของพี่เอก วันไหนไปงานจะไม่เอาผู้ปกครองไปแล้ว

11. ฟ้าสร้าง

รับทราบค่ะ:VO<!-- google_ad_section_end -->

12. ฟ้าสร้าง

โอน 149+50 บาทค่ะเข้าบัญชีพระอุทิตย์ เหมือนเดิมค่ะ

13. ฟ้าสร้าง

555 ...ผู้ปกครองที่ว่านี่ใส่เสื้อลายสก๊อตแดง ผมบ๊อบเทหรือเปล่า อิ อิ สมๆๆ

14. ratsung

ratsung เป็นที่รู้จักกันดี

ปรอทกรอลูกใหญ่ ใครช่วยแนะนำวิธีพกพาแบบเนียนๆ บ้างครับ?

นี่ถ้าพกพระกริ่ง จตุคาม ปรอทกรอ คาดตะกรุดมหาระงับนี่ ตกน้ำว่ายไม่เป็นเลย!!!

15. ฟ้าสร้าง

<TABLE class=tborder id=post2839017 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 09:45 AM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #2010 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ซักวันจะคิดออก<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2839017", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

สถานที่: ทุกแห่งหนที่บุญไปถึง
    Groans: 4
    Groaned at 5 Times in 5 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 2,386
    ได้รับอนุโมทนา 7,730 ครั้ง ใน 1,429 โพส
    พลังการให้คะแนน: 224 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_2839017 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->555 พอดีมือมันไวไปหน่อย ไม่ทันได้ตรวจทานอีกที
    ไหน ไหน ไหน ใครว่าพี่เอกแก่ ดูไว้ซะ พี่เอกยังตาไวอยู่นะ 555

ก็เริ่มจากวันจันทร์เลยนะพี่
    มีน้องอยู่คนนึง หน้าตาน่ารัก ตัวกะทัดรัด ไม่ได้เจอนานแล้ว ก็แค่คิดถึงเฉยๆ
    ตอนเช้าผมซื้อกาแฟทาน อยู่ที่ร้านประจำ
    จู่จู่น้องเค้าก็เข้ามา เราก็เอาเลย มาเดี่ยวเลยเดินเข้าไปคุย
    ก็ได้ทำความรู้จักไปหนึ่ง

มาวันอังคาร น้องคนนี้เป็นนักวิเคราะห์ระบบ เคยร่วมงานกันนิดเดียว (นิดเดียวจริงจริง)
    ผมเอารถไปซ่อม ตามที่นัดไว้กับศูนย์ ตอนเช้าเข้าไป ก็เห็นรถน้องเค้าจอดอยู่
    โอเค เอารถมาซ่อมเหมือนกันเลย
    ก็เลยนึกๆเอา เดี๋ยวเย็นนี้มารับรถ อยากเจอจังเลย
    ตกเย็นก็ไปรับรถปกติ เจอเลย น้องเค้านั่งรอรับรถอยู่เลย ก็เลยเดินเข้าไปคุยนิดหน่อย

มาเช้านี้ น้องเลขาที่เคยทำงานด้วยกัน แต่พอดีผมโดนบังคับย้ายที่นั่ง เลยไม่ได้เจอกันมาพักนึงแล้ว
    เมื่อเช้าจอดรถ ก็มาป๊ะกันพอดี เลยเดินคุยกันออกมาจากที่จอดรถเลย
    น้องยังถามเลยว่า ไม่เจอกันนานเลยนะพี่
    แหมมามุกนี้ ผมก็สวนเลยดิ คิดถึงใช่มั๊ยหล่ะ งั้นเดี๋ยวเที่ยงนี้กินข้าวกันมั๊ย 555

ก็แค่แหย่ขาให้ปลาตอดอ่ะพี่น้อง มิได้หาเศษหาเลย ผมยังรัก และแสนเคารพศรีภรรยาเสมอ
    ตลอดเวลาทั้งเวลาที่เมียอยู่ข้างหน้า และเมียเดินข้างหลัง 555<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder id=post2839119 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ซักวันจะคิดออก<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2839119", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

สถานที่: ทุกแห่งหนที่บุญไปถึง
    Groans: 4
    Groaned at 5 Times in 5 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 2,386
    ได้รับอนุโมทนา 7,730 ครั้ง ใน 1,429 โพส
    พลังการให้คะแนน: 224 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_2839119 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->แหมก็พอปลาตอด ก็เอาแหเหวี่ยง จับมาทั้งฝูงเลยงัย 555

แค่นี้ก็พอแล้วครับ

ปกติของที่ได้มา ผมจะพกแค่สามวัน ถ้าไม่เห็นผล ก็เก็บเลยครับ

แต่นี้เห็นกันตั้งแต่วันแรก แบบนี้ยาวครับยาว

ปล. ผมว่าไม่ใช่ตะกรุดนะหน้าทอง เพราะอ่านคาถาแล้ว ไม่มีเรียกจิต เรียกธาตุ อะไรเลย
    ดังนั้น ต้องเป็นอิ่นแต่งงาน แน่แน่ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง พวกเครื่องรางแบบนี ต้องมีการเรียกจิตด้วยแน่แน่<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

16. ซักวันจะคิดออก

ครับพี่ เป็นคนดีงัยครับ "ตกน้ำไม่ไหล" 555

วิธีพกยังหาไม่ได้เลยครับ

ตอนนี้อาศัยกระเป๋าสะพายอย่างเดียวเลยครับ

17. ฟ้าสร้าง

ทำเป็นกะโหลกสร้อยคออยู่ตรงกลางร่องอกกับพุงไงคะ หรือเป็นพวงกุญแจรถดีน้า

18. ซักวันจะคิดออก

555 พี่ฟ้าก็ ไปลากมาได้นะ 555

พวกผมเวลาเล่นของเสน่ห์ ต้องแน่จริงครับ

ของได้มาต้องลองได้ แน่จริงต้องเห็นผลทันทีครับ

ผมจะพยายามบอกคนอื่นว่าลองดูก่อน หนึ่งสัปดาห์ไม่เป็นผล ค่อยว่ากัน

แต่ถ้าส่วนตัว จะแค่วันเดียวครับ

ถ้าวันเดียวยังไม่เห็นอะไร ก็จะนิมนต์ขึ้นหิ้งเลยครับ

แล้วจะแน่ที่สุดเลยคือ อยู่เฉยๆคับ ต้องเข้ามาหาเอง ไม่ใช่เราเดินเข้าไปหา ไปขอเบอร์แล้วได้

ต้องแบบว่าอยู่เฉยๆ ญ เดินมาให้เบอร์ เหมือนในละคร เป็นต่อ อ่ะ แบบนั้นเลย ถึงจะชัวร์

19. moo noi

moo noi เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระกริ่งของหลวงปู่เจือแล้วค่ะ

20. ratsung

ratsung เป็นที่รู้จักกันดี

:z2 เรื่องกระเป๋าสะพายนะ เคยเห็นคนนึง เขาสะพายกระเป๋าผ้าใบ กระเป๋าใบนั้นตามขอบจะเดินด้วยเส้นพลาสติกพวก PVC ประมาณนี้ ตรงเส้นนี้หละสำคัญ คุณผู้ชายเธอเล่นเจาะรูตามขอบนั้น แล้วเอาห่วงที่เลี่ยมนั้นร้อยเข้าไป โอ้! พ่อเจ้าประคุณเอ๋ย จะไปออกรบจับศึกกับใครหล่ะนั่น ทั้งหนุมาน พ่อแก่ เศียรพระลักษณ์ วัว กระทิง หมู ยักษ์ พระพิราพ เนื้อเงิน นวะ สารพัด ยกพลโยธามานับสิบ

ผมเห็นแล้วอดyimmไม่ได้