พลังมหัศจรรย์ วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย อยากให้มีไว้ใช้

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 20 มีนาคม 2006.

1. jaturong_tae

jaturong_tae เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2009
    กราบหลวงปู่กวย

สวัสดีทุกท่านครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดี มีสุข ร่ำรวย ๆ รับปีใหม่ ปี พ.ศ.2556 กันทุกท่านครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. chainerror

chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008

ปีใหม่2556นี้ขอให้ศิษย์พี่ศิษย์น้องหลวงปู่กวยทุกๆท่าน
    ชีวิตเจริญรุ่งเรืองดั่งทองด้วยจตุรพิธพรชัยทั้ง4ประการ
    อายุ วรรณะ สุขะ พละ และขอให้รวยๆทั่วๆกันด้วย เทอญฯ

3. ถิรวุษิ

ถิรวุษิ เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    กราบหลวงปู่กวยด้วยความเคารพยิ่งครับ

ผมขออารธนาพรของหลวงปู่กวยที่ให้ไว้แก่ศิษย์ จงมีแด่ศิษย์ของหลวงปู่กวยทุกท่านและสมาชิกทุกๆท่านตลอดปีและตลอดไปครับ

4. jkung04

jkung04 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมมีพระสีวลีอยู่หนึ่งองครับ คนแถวบ้านบอกว่าของหลวงพ่อกวยคับ รบกวนพี่ๆดูไห้ทีครับ

5. ดาวทะเลทราย

ดาวทะเลทราย เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่
    ขอให้ มีสุขภาพแข็งแรง. อายุไขยยืนยาว. อยู่ยงคงกระพัน เหมือนเหรียนรุ่น1
    ขอให้ห่างไกล จาก ผองภัย และความ ความทุกข์ เครื่องเศร้าหมอง เหมือนเหรียญ รุ่นสอง
    ขอให้การงาน โดดเด่น สำเหร็จผล เกินควรเกินค่า. สมประสงค์. ดั่งเหรียญรุ่น3 หลังหนุณาณ

ขนาดไฟล์:
      199.4 KB
      เปิดดู:
      73
  6. อั๋นวัดสาม

อั๋นวัดสาม เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน

7. kiati_sak

kiati_sak เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

23 ธันวาคม 2009
    กราบหลวงพ่อกวยด้วยความเคารพอย่างสูงครับ
    สวัสดีปีใหม่เพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ:cool:

8. Tawatchai1889

Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ พี่น้องสมาชิกศิษย์หลวงพ่อกวยทุกท่านครับ

อาจจะไม่ได้ส่ง SMS ให้ทุกท่านได้ครบ ขอใช้พื้นที่นี้อวยพรให้ทุกท่าน

ขอให้รวย ขอให้อยู่ดีมีสุข อยู่ม่วนกิ๋นหวาน สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปครับ

9. nuiz_11

nuiz_11 เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้ศิษย์หลวงพ่อกวยทุกท่าน อย่าอด อย่าอยาก อย่ายากจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าเขาทุกท่านครับ:cool:

ขนาดไฟล์:
      46.3 KB
      เปิดดู:
      45
  10. ขันติ19

ขันติ19 เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2009
    สวัสดีปีใหม่ 2556 ทุกๆท่านครับ ขอให้หลวงพ่อปกป้องคุ้มครองทุกๆท่านเเละครอบครัว ให้มีความสุขกาย สบายใจ ไร้โรคภัยทั้งปวง ร่ำรวยเงินทองตลอดไปครับ

11. R-LEK

R-LEK เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ กราบหลวงปู่กวย ด้วยความเคารพยิ่ง

12. choke

choke เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ ขอบพระคุณสำหรับผ้ายันต์หลวงพ่อนะครับ ขอบารมีหลวงพ่อกวยคุ้มครองพี่และครอบครัวนะครับผม

13. Poungpet

Poungpet เป็นที่รู้จักกันดี

กราบหลวงพ่อกวยด้วยความเคารพยิ่งคะ
    สวสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนคะ

สวัสดีวันปีใหม่พา ให้บรรดาปวงท่านสุขศรี

โปรดประทานพรโดยปราณี ให้ชาวไทยล้วนมีโชคชัย

14. คนกันเอง

คนกันเอง เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบารมี คุณพระศรีรัตนตรัย มีองค์หลวงพ่อกวยเป็นที่สุด

ขอให้ปีใหม่นี้ศิษย์หลวงพ่อ จงมีแต่ความเป็นสิริมงคล สมความปรารถนาตามตั้งใจทุกประการครับ

(photo by sony xperia ion)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2013
  15. จำปาแมน

จำปาแมน เป็นที่รู้จักกันดี

กราบหลวงพ่อกวยเหนือเศียรเกล้า

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้พี่ๆๆๆเพื่อนๆๆๆน้องๆๆๆๆทุกท่านจงมั่งมี ศรีสุขตลอดไปครับ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไร้โรคาด้วยครับ

16. วิคิด

วิคิด เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณคับ

ขอบพระคุณมากคับพี่อาณัติ

17. ULTRAMAN NA

ULTRAMAN NA เป็นที่รู้จักกันดี

10 ธันวาคม 2009
    อย่าเจ็บ อย่าจน แต่เห็นเหรียญนี้แล้วอย่าให้หลุดมือนะครับ สวยงามมาก

18. อาณัติ

อาณัติ เป็นที่รู้จักกันดี

ลองขยายดูภาพด้านบน หรือหาในกลูเกิ้ล ลักษณะเป็นพระมีบล็อคเฉพาะด้านหน้า ไม่คมชัดเท่าไหร่ ด้านหลังจะไม่เรียบ มีรอยนิ้วมือ มีคราบกรุ

แต่เนื่องจากพระมีจำนวนน้อย และะยังไม่ยอมรับในระดับสากล ไม่แนะนำให้หา...

หากได้มา ต้องศรัทธาแบบหลงงมงายจึงจะแขวนได้ไม่เขว เวลาถูกทักเก้ โชว์ใครไม่ได้ ใช้ศรัทธาและความเชื่อมั่นสูง

19. ดาวทะเลทราย

ดาวทะเลทราย เป็นที่รู้จักกันดี

ปีใหม่ ปีนี้ มีโอกาสไป แอ่วเมืองเหนือ
    ได้แวะไปชมงานดอกไม้งาม ที่เชียงราย ตามที่ คุณธวัชชัย แนะนำไว้
    เดินชม ดอกไม้ งามจริง ดังคำร่ำลือ (ดอกไม้ นะครับ)...55

เสียดาย ได้ห้องพักแค่คืนเดียว จึงต้องรีบไปรีบกลับ ไม่ได้แวะไปเยี่ยมคุณธวัชชัย

บังเอิญไปเจอใบชา ชั้นดี รสชาด เยี่ยม มานิดหน่อย
    จะรีบๆ กินให้หมด แล้ว จะได้ ขอวีซ่า เพื่อไปซื้อใบชา

รอบนี้ จะได้ไป แบบหนุ่นโสด อีกสักที.....55

20. ดาวทะเลทราย

แหวกม่านข้างเม็ด ที่ว่า ผม ก็ อยากจะเห็น เหมือนกัน
    ไม่ต้องห่วง ว่า เป็นเรื่อง แท้ หรือ ไม่แท้ เพราะพิสูจน์ ได้ แน่นอน
    พระหลวงพ่อ แท้ๆ พิสูจน์ ได้ แน่นอน

สงสัย ส่งมา จะพิสูจน์ให้ แต่มี ข้อแม้ ว่า
    เมื่อพิสูจน์ แล้ว จะไม่ส่งกลับคืน นะครับ
    ส่ง แต่ผลการทดสอบให้ เท่านั้น พระ นะ ถือว่าให้แล้วให้เลยไม่คืน...55

ถ้าตกลงตามนี้ ก็ โอเค... ไม่ได้ ล้อเล่นนะ.....55