'พระเครื่องเครื่องรางสายเมตตามหาเสน่ห์มาพูดคุยโชว์กัน'

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย Surfers, 11 พฤศจิกายน 2012.

1. kwang0197

kwang0197 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2011
    รู้สึกว่าหลังงาผมเก็บไม่ทันอ่ะ TT

2. kwang0197

ผมโชคดีได้มาราคาไม่แรงครับ แต่เดี้ยวนี้ไปถามราคาสิ "โหววววววววว"

3. Owenbabygo

Owenbabygo Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2014
    ประสบการณ์ดีๆทั้งนั้นเลยนะครับพี่กวาง
    ผมจองขุนแผนนาคเกี้ยวหลังฝังงาไว้แล้วครับ
    แต่ก็อยากบูชาขุนแผนสากหักพิมพ์เล็ก เห็นว่ามีปลอมออกมาแล้วเริ่มไม่มั่นใจในการหา
    แล้วขุนแผนพรายกุมารย้อนยุคปี57 มีพี่คนไหนลองแล้วมั่งครับ

4. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ป้าดดดดดดดดดดดดด ..ปัดดิโธ้ ..ประสบกามเอ้ย!! การณ์หลายแท้ สมแล้วๆ อิอิ เจ้ากรมเสน่ห์ปี 2014 แม่พิม หลวงปู่อ๊บ มีแต่ไม่เคยลอง ผมเป็นพวกขี้เกียรเซ่น แต่ติดตัวที่พวงกุญแจอยู่เสมอ ตากวางแนะนำเคล็ดมั่งจิ อิอิ พรายดีก็เคยคิดลอง แต่..กลัว อีก 2 ข้อ ราคาไปไกลแระได้แต่ทำตาปริบๆ 55+

5. kwang0197

เหล้าขาวเลยครับ นิ้วแปะๆ หรือใช้พ่นก็ได้ "อุ กะ ปะ สะ หะ นะ พุท" 9 จบโลด

มีน้องท่านหนึ่งให้ท่องกลับด้วย เคล็ดลับนี้ทำให้จิตผมเป็นสมาธิขึ้นนะครับ

6. FATAL_FRAME

FATAL_FRAME เป็นที่รู้จักกันดี

ฮือ ตามเก็บหมดไม่ไหว....ครูบาจันต้ะ 18000 ยังไม่ปล่อยแถมเก๊เพียบ! ขุนแผนพรายกุมารไม้วัวก็โดนแย่ง....

##ผมเซ่นแม่พิม ด้วยสาโธ แฮะได้มั้ย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤษภาคม 2014
  7. kritss

kritss เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2011
    แม่พิมต้องเหล้าขาวเท่านั้นครับ ผมพกติดตัวทุกวันครับ ขาดไม่ได้

8. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

โถ....พ่อคุ๊ณณณแค่นั้นก้อสุดยอดดด แล้วคร้าบบ ช่วงนี้ก่อนส่งไปเสกนี้..ไม่มีประสบการณ์เพิ่มหรือครัชช

9. kwang0197

5. ขุนแผนหาเมีย พระอาจารย์พรสิทธิ์ ได้มาจากน้องในพลังจิตเนี่ยแหละครับ ลองห้อยดู แต่ก่อนก็คบกับหมอคนหนึ่งอยู่ เค้าเป็นคนแข็งๆ ไม่อ่อนหวานเลยครับ ก็หนักใจอยู่ ว่าจะคบกันไม่ยืด วันนั้นจะไปรับปริญญาน้องชายที่กรุงเทพ ก็อาราธนาขุนแผนองค์จ้อยติดตัวไปด้วย เพราะองค์เล็กๆ กำลังดี ระหว่างทางหมอคนนั้นคิดยังไงไม่รู้ครับ คุยกันทางไลน์ดิ๊ดี...

ผมก็เลยแย๊ปๆถามไปว่า รักกันบ้างไหม... หมอเค้าก็ตอบว่าให้ฟังครั้งเดียวนะว่า รัก แล้วห้ามถามอีก

แม้จะเป็นอดีตแล้ว แต่ก็เป็นความฝันที่งดงาม 55+

อ๋อๆ ขุนแผนองค์จ้อย นี้ระหว่างกลับจากธุระ แวะเข้าห้องน้ำที่ปั๊มน้ำมันครับ ระหว่างออกมาจากห้องน้ำ เดินผ่านห้องน้ำผู้หญิง เห็นน้องม.ปลายคนหนึ่งกำลังถ่ายรูปตัวเองในกระจก แหมน่ารักเชียว ผมเลยเดินเข้าไปขอไลน์.. ซึ่งน้องก็ให้แต่โดนดี อิๆ เหมือนทางสะดวกเลยครับ

6. ชุดขุนแผนพรายกุมาร เนื้อว่านดอกทอง+พรายมหาภูติทองคำ มะรุมมะตุ้ม และน้ำผึ้งลป.ชื่น ชุดนี้ผมเรียกเลยว่าแก้วสารพัดนึกครับ คิดอะไรไว้ ไม่กี่วันได้แบบนั้นเลย เหมือนมีอะไรดลใจให้คิดให้นึกออกน่ะครับ

-ช่วงสงกรานต์ที่ผ่านไปทำธุระให้ที่บ้าน ขากลับเกิดความรู้สึกไม่อยากกลับเส้นทางเดิม เลยย้อนกลับอีกทางซึ่งอ้อมกว่า ขับมาได้ครึ่งทาง ปรากฎว่าทางที่เคยกลับปกติ เกิดอุบัติเหตุทำให้รถติดพักใหญ่ๆ เหมือนมีอะไรดลใจให้กลับอีกเส้น ซึ่งก็แปลกดีครับ

-ระหว่างเล่นน้ำสงกรานต์กับกลุ่มน้องๆ มีกลุ่มนักเรียนม.ปลายเดินผ่านหน้ามาครับ ผมก็มองไปมองมาตามประสาคนเล่นน้ำไม่คิดอะไร บังเอิญสายตาเหลือบไปบร๊ะกับน้องกลุ่มนั้นพอดี มีอยู่คน มองมาก็มองตอบ ยิ้มมาก็ยิ้มตอบ ผมเลยพยักหน้า กวักมือเรียกเลย น้องเค้าก็เดินมาหา ก็ถามไลน์ ได้ตามสะดวกเหมือนกันครับ น้องๆที่เล่นน้ำด้วยกัน ยังอึ้งไปเลย ขอดูพระที่ผมแขวนกันใหญ่ ภูมิใจครับ อิๆๆ

-ช่วงเดืิอนที่ผ่านมามีอะไรมาสะกิดใจครับ ว่าถ้าการเงินคล่องตัวมากกว่านี้ จะนำพระชุดนี้ไปเลี่ยมเงินซะหน่อย เพราะแขวนท่านแต่กรอบพลาสติก จนพลาสติกไม่สวยแล้ว ปรากฎว่ากลับบ้าน ที่บ้านให้เงินพิเศษเลยครับ บอกถูกหวย

เลยได้เงินไปเลี่ยมกรอบเงินพอดีเลยครับ อิๆๆ :cool::cool::cool:

10. FATAL_FRAME

FATAL_FRAME เป็นที่รู้จักกันดี

เอาไปลองกันเองละครับ ผมไม่มีติดตัวครับช่วงนี้ ออกเงียบๆไปเห็นได้ชัด :':)':)'(

โห นี่มันชุดในตำนานเลย นแผนพรายกุมาร เนื้อว่านดอกทอง+พรายมหาภูติทองคำ มะรุมมะตุ้ม และน้ำผึ้งลป.ชื่น รวมละเกือบแสน :':)':)'(

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤษภาคม 2014
  11. kwang0197

ราคาขึ้นไวมากกกกกก 1 เท่าตัวเลย:cool::cool::cool:

พี่ต้าร์ไม่บอก เดี้ยวส่งเหล้าขาวที่นี่ไปให้ 555+

12. kwang0197

7. แม่ยัวเมือง องค์นีั้ไปเที่ยวมาครับ ที่เคยเล่าให้ฟังมานานแล้ว ห้อยไปที่น้องบอกพี่เล่นของหรือป่าว ทำไมพี่ดูหน้าเหมือนแฟนเก่าหนูเลย สรุปสบายตัวสบายกระเป๋าครับ

8.พระลักษณ์หน้าทอง ลป.กาหลง ไปเชียงใหม่ มีคนชมด้วยครับว่าน่าตาดี 55+ พึ่งมีคนชม ปลื้มมากๆๆ อีกเรื่องครับเจอสาวที่นั้น รู้สึกจะยิ้มให้ผมดีจัง ยิ้มไป จ้องมาก็เขินทั้งคนชม คนมอง ปสก.แจ่มๆดีครับ ที่สำคัญอารมณ์ตอนแขวนจะเย็นๆ เหมือนพระลป.ชื่นเลย

9.ขุนแผนสามสาว หลวงปู่ชื่น กล้าเล่าปสก.เพราะปล่อยไปแล้วครับ องค์นี้ตอนแขวนเย็นๆนะครับ เหมือนทาแป้งเย็นไว้กลางหน้าอก เดินไปไหนก็เป็นจุดเด่นดี ชอบๆ

พี่ที่รับต่อจากผมไป เค้าก็มาเล่าให้ฟังว่าปสก.ที่พี่เค้าเจอ ดีมากเลย ดูแล้วอาจมีเกรณ์แต่งงานเร็วๆนี้ อิๆๆ คนในพลังจิตเนี่ยแหละครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอพี่เค้าเลย สงสัยยุ่งเรื่องแต่งงาน 55+

13. FATAL_FRAME

ขึ้นไวแถมเก๊เพียบนี่สิ 20000 ไปแล้วตอนนี้ :_(

14. kwang0197

ไปตามองค์ทาทอง ติดใบประกาศมาครับ 35 ไม่ไหวล่ะ ยิ่งมองนานยิ่งลุ่มหลง :cool::cool::cool:

15. FATAL_FRAME

รอเจอ สามอาร์ ดูครับ อิอิ

16. kengnaja

kengnaja เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    สุดยอดมากครับเสี่ยกวาง:cool::cool::cool:

17. [-VaLentine-]

[-VaLentine-] กระผมสมาธิและกำลังจิตกากสุดในเวปนี้

18 กุมภาพันธ์ 2014
    ผมมารอฟัง ปสก.สามอาถรรพ์ของพี่ๆเหมือนกันครับ แบบว่า.... ^^

18. Surfers

Surfers เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

จากการบอกบุญในกระทู้เพื่อศาลาธรรมสังเวช

ศาลาพักศพที่บอกบุญกันเสร็จแล้วครับผม เลยนำรูปภาพมาให้ชมกัน
    จริงๆเพื่อนพี่เก่งที่เป็นเจ้าภาพงานบุญนี้ส่งรูปมาให้ผมสักระยะแล้ว
    พอดีผมลืมครับผม เชิญโมทนากันเต็มที่ครับ

ทำสิ่งใด ทำให้จริง จึงจะเป็นผลครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

19. Surfers

Surfers เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เงียบจังชาวเสน่ห์ หุหุ

20. kengnaja

kengnaja เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนาครับ:cool::cool::cool: