บูชารูปหล่อหลวงปู่เทพโลกอุดร บรรจุเกศาพระธาตุจีวร.หาทุนช่วยเด็กป่วยโรคมะเร็งครั้งที่5

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย jarawoot, 27 กรกฎาคม 2007.

1. jarawoot

jarawoot เป็นที่รู้จักกันดี

ยังสามารถร่วมทำบุญได้อีกครับ................ยังไม่ได้ยอดครบตามที่ปรารถนาเอาไว้ครับ แห่งละ 50,000 บาทครับ ถ้าไม่ถึงก้อต้องแบ่งไปตามสัดส่วนครับ ขออนุโมทนากับทุกท่านครับ

2. พรรณศิริ

พรรณศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาบุญกับทุกๆท่านค่ะ

ขอร่วมทำบุญ จำนวน 300 บาท เมื่อโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบค่ะ
    <!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ตุลาคม 2007
  3. พรรณศิริ

พรรณศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งธนาณัติเงินร่วมทำบุญจำนวน 300 บาทแล้วนะคะ(ตามที่แจ้ง) ชื่อผู้รับคือคุณศรัณย์ธร ยกเชื้อ ปณ.นนทบุรี ส่งวันที่ 9/10/2550 โมทนาบุญกับทุก ๆ ท่านที่ร่วมทำบุญค่ะ

4. braleaw

braleaw เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2007
    พระธาตุสิวลีหมดแล้วเหรอครับ.......น่าเสียดายครับแต่ก็อนุโมทนาบุญด้วยครับ

5. jarawoot

jarawoot เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนผู้ที่ร่วมทำบุญทุกท่าน

เมื่อวันนี้ 1 พฤศจิกายน 2550 ผมได้นำเงินทำบุญจากการบูชารูปหล่อหลวงปู่เทพโลกอุดร มอบที่ศิริราชมูลนิธิ รพ.ศิริราช เป็นเงินจำนวน 20,000 บาท รวมกับอีก 4 ครั้งที่ผ่านมา เป็นยอดเงิน 72,980 บาท เข้าภาควิชากุมารเวชศาสตร์(โรคเลือด)

ขอให้ทุกท่านรวมอนุโมทนาร่วมกันนะครับ (จะโพสต์ใบเสร็จรับเงินของมูลนิธิ อีกครั้งนะครับ)

ส่วนยอดเงินที่ได้ครั้งหน้า จะนำทำบุญที่วัดพระพุทธบาทน้ำพุ(ผู้ป่วยโรคเอดส์) จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

*** ผลบุญที่เกิดขึ้น ต้องได้รับจากความเมตตาจากทุกท่านร่วมกัน ถึงสำเร็จนะครับ