ดูไป บ่น ไป กับอ ก๋ง ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 26 มีนาคม 2011.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ถามป้าแล้วนะอ. บอกไป599 แกยังบอกขอคิดดูก่อน
    เคี่ยวขนาดนี้อย่าเอาของดีไปเลย .....
    อ.อยากได้เลี่ยมทองคำแท้ๆๆ อ.ลองถามดูหน่อยได้ไหม
    ว่าเลี่ยมทองเท่ากับอันเดิมที่อ.เลี่ยมแสตนเลสมาน่ะ เท่าไร
    ได้ไหมเอาห่วงโตๆๆนะ ไม่งั้นร้อยเข้าสร้อยไม่ได้ หรือไม่งั้น
    อ.ก็ตัดเป็นก้อนกลมๆๆมาเลย เดี๋ยวไปเลี่ยมร้านจิวเวอรี่ที่นี่เอง
    แต่ถ้าอ.ทำทองมาได้ก็จะดีมากเลยนะ...

2. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    อืม งง ให้เลี่ยมทองนี่ อ่า แล้วเงินอ่า แหมๆ เอาแร่ไปทำเองดีกว่าเนอะ เงินๆ ทองๆ อ่า ไม่ค่อยจะมี ครับ และขอ เปลี่ยน รูปแทน อันใหม่ ด้วย อันเก่า แฮคเกอร์ มันเล่นงานอีกแล้ว ตั้ง ยูสเนมใหม่ เลยนะครับ เพราะว่าเบื่อมันมากครับ ดังนั้น ขึ้นบ้านใหม่ ครับ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    โธ่..อาจารย์...นี่ประชดหรือว่าด่าครับ...โครตขำเลย..5555555
    มนุษย์เงินเดือนครับอาจารย์...ขอเวลานิดนึง..เสร็จภาระกิจต่างๆๆ..แล้วจะดูดวงกับอาจารย์ครับ....จริงๆๆๆๆ

4. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

หวัดดีครับทั่นอาจารย์ ผมกลับมาสู่ทางโลกแร้วครับ:cool:

5. สัตตบงกชเหนือน้ำ

สัตตบงกชเหนือน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ก๋ง เขาแค่ "หยิกแกมหยอก" นิดๆ ค่ะ 555555

6. madsai

madsai Active Member

4 ธค 19 คะ อ. ขาเพื่อนแนะนำมาบอกว่าอ.สุดยอดเลย ก็เพราะหนูไปหามาหลายแล้วมันไม่ดีขึ้นนะคะ สวดมนต์ก็แล้ว อธิฐานก็แล้ว ยังขายของไม่ดีเลยคะ ขาดทุนทุกงาน หนี้ก็เพิ่ม สิ้นเดือนมาเอามือก่ายหน้าผาก แบงค์ทวงคะ แต่พอมาอ่านอ. ตอบคนอื่นๆๆ อ่านไปยิ้มไปคะ เห็นคนอื่นสุข เราก็สุข ( สุขทุกวัน ทุกข์หนักเฉพาะสิ้นเดือนคะ ) มีความสุขนะคะ อาจารย์

7. สัตตบงกชเหนือน้ำ

สัตตบงกชเหนือน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ก๋งงงงงงงงงงงง ตื่นได้แล้วคร๊าาาาาาาา

ยามอุษานภากระจ่าง ทั่วนิทราสว่างแล้ว ตื่นนิทราเสียเถิดน้องแก้ว อุ้ยมิใช่ๆๆ จารย์ก๋ง สว่างแล้วนะแก้วตาาาาาาาาาาา (ร้องเพลง)
    rabbit_sleepyrabbit_sleepyrabbit_sleepy

8. สัตตบงกชเหนือน้ำ

รูปนี้อาจารย์ก๋ง ตัวจริงหรือค่ะ ดูสง่างาม ภูมิฐาน มิใชน้อยน่ะค่ะ hello4hello4hello4

9. สัตตบงกชเหนือน้ำ

เอ จาย์ก๋ง ไม่มาเปิดประตูบ้าน 2 วัน แล้วแปลกจัง catt2

10. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->maythanu<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4697123", true); </SCRIPT> มาร ทั้งหลาย ยินดี เวลคัม ทูโลกของมารเจ้าค่ะ อิๆๆๆๆไม่ได้ หาย แต่ไปเซอร์เวย์ น้ำตก ไทรโยคมา ครับ เพราะว่า ยังไม่ไปติดต่อกะแพ เลย ครับ ดังนั้น ช่วงนี้ หายๆ นิดนึงแต่วันนี้จะเครียรสำหรับคนติดแสตมป์ มาก่อนนะครับ ท่าน

11. sinsair tavada

12. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

13. karuogar

karuogar สมาชิกใหม่

14. madsai

madsai Active Member

โฮ อ.ก๋ง ขาๆๆๆๆๆ ช่วยดูให้หน่อยเถอะคะ 4 ธค 19 ค๊า pleasaaaaaaaaaaaaa

15. pluek

pluek สมาชิก

27 พฤศจิกายน 2009
    จองแบบเลี่ยมแล้ว 1 องค์ครับ รับวันงานกรรมฐานค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

16. week

week เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2007
    ยอดจอง เหล็กไหล แบบ เลี่ยมองค์แล้ว(พร้อมร่วมฝึกและสร้างบุญ)

599... รับในวันงานฝึกกรรมฐาน 28/5/54

kittytitti 1 (สาริกา 1 )
    week 2 (สาริกา 2 )
    titsarun 1
    archa tao 1
    pluek 1

สาริกา อ.ไม่ได้ให้จองนะครับ แต่ที่ลงไว้เพราะต้องการช่วยค่าใช้จ่ายที่ทำมา
    ท้ายที่สุด อยู่ที่ นกสาริกา จะเลือกบินไปหาและอยู่กับใครครับ

จะเพิ่มแจ้งไว้ ตกหล่นแจ้งด้วย...ตามนี้ครับ

17. sinsair tavada

ใครหนอ จ่ายตังค่า แอร์การด์ มา รบกวนขึ้นหน้าบอทด์ ด้วย ครับจะตอบแล้ว ........... อับดุลฯ

18. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->week<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4711292", true); </SCRIPT> เหล็กไหลงอก แร่เกาะล้าน อ่า สงสัยต้องเลี่ยม ปิดหน้าหว่ะ แล้วมึงไปเจาะกันเอง เพราะช่าง เม่งบ่น ว่ายากแล้วปวดหัวอ่า ส่วนกรอบแสตนเลท ไม่มี รุปทรง ตามทรงแร่ ดังนั้น ถ้ามันยาก ก็ไปเจาะหน้า เอง ด้วย วิธี ใช้สว่าน เจาะ ไปเรื่อยๆ จนรอบแล้ว ก็ กด หัก แค่นี้ หน้า แร่ จะโผล่ ครับ เพราะ ถ้าเค้างอก กรอบจะไม่แตก และสวยดี ครับ ถ้ามีเงิน ก็เลี่ยมเงิน เปิดหน้า ครับ รับรอง สวยซึ้งตรึงฤดี ........ อออ นก สาริกา สุดแท้แต่บุญวาสนา ที่มันจะไปหาใครครับ เพราะคนเยอะ จัดไม่พอครับ ................

19. chonnipa

chonnipa เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009

จัดไปแล้วค่ะ 200 ค่ะ รอแต่อาจารย์จัดมาค่ะ แหะ แหะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1,004.8 KB
      เปิดดู:
      38
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2011
  20. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->phonza999<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4711375", true); </SCRIPT> จ่ะแม่ ก็ตอนนี้งานมันยุ่งเนอะ เตรียมเรืองกรรมฐาน แหมๆ แม่ขึ้นมาที่ บอทด์แล้วจัดให้แน่นอน เจ้าค่ะ ไม่ต้อง งอน ตัดพ้อ เจ้าค่ะ รอฟ้าเปิด เดี๋ยวดูให้เลย เจ้าค่ะ คน ติด แสตมป์ จัดไป อย่าให้เสีย...............ย