ดูดวงฟรี 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย beer045, 20 มีนาคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    สาธุดังๆเลยค่ะ ๕๕๕ ขอให้เป็นดังนั้น ขอบคุณค่ะ:cool:

2. kwanzy_writer

kwanzy_writer สมาชิก

10 กันยายน 2015
    อยากถามทิศทางของการงานเป็นอย่างไรคะ

3. beer045

beer045 สมาชิก

ที่ผ่านมาคุณต้องฝ่าฟันมาหลายครั้งหลายหนแต่ไม่มีโอกาศสักที...ปีนี้คุณลองโทรสอบถามดู หรือ บางทีอาจจะติดต่อมาแต่รายได้ไมเป็นที่พอใจ..
    หรือ คุณอาจจะมีภาระผูกพันกับบริษัทที่ทำอยู่ ทำให้ออกไปไหนไม่ได้.. และทางบริษัทอาจจะเกลี่ยกล่อมให้อยู่ต่อเหมือนเดิม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 เมษายน 2016
  4. beer045

ต้องปล่อยวางครับ ยึดไว้ก็เจ็บปวด..หากปล่อยได้ก็หายครับ คุณน่าจะเด่นในเรื่องงานนะครับ ไม่ทราบว่าคุณมีรอยสักที่หลังหรือเปล่าครับ

5. beer045

ปีนี้..คุณมีแรงผลักดันเรื่องความรักสุดๆ ผมว่าความรักปีนี้ของคุณมาแรงเลยทีเดียว แต่ขอเตือนเรื่องอารมณ์ร้อนของคุณให้ดีนะครับ..

6. TNPWTNK

TNPWTNK สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2015
    อยากถามถึงเรื่องงานในอนาคต
    มีวิธีไหนที่จะค้นพบตัวเองบ้างมั้ยคะ 27/09/36 ระกา

7. mam_2012

mam_2012 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามว่า งานราชการที่สอบสัมภาษณ์เลื่อนตำแหน่งเมื่อวันที่ 5 เมษายน 2559 จะผ่านและได้รับการเลื่อนตำแหน่งมั๊็ยอ่ะ ขอบคุณมากๆ

8. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    18 กุมภาพันธ์ 2536 เวลา 20.29น.
    ผช.เกิด9 สิงหาคม 2537
    ชอบผช.อยู่คนหนึ่งค่ะ เป็นเพื่อนเรียนในคลาสกัน แต่ตอนแรกไม่เคยคุยกันเลย ไม่รู้จักกันเลย แต่พอเลิกกับแฟน เราก็เลยเริ่มมองเค้าค่ะ ตอนนี้ก็กำลังคุยกันค่ะ เราก็มีส่งขนมให้เค้าบ้าง และช่วยเรื่องเรียนเค้านิดหน่อย แต่ท่าทีเค้าไม่ชัดเจนคือบางทีเค้าก็เหมือนจะสนใจเราแต่บางทีก็เฉยค่ะดูไม่ออกเลยค่ะอยาทราบว่าเค้ามีใจให้ที่มีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์เป็นแฟนไหมค่ะ หรือว่าเค้ามีคนที่ชอบอยู่แล้วค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

9. pyyyy

pyyyy สมาชิกใหม่

จะมีโอกาสได้แต่งงานมั้ยคะ ถ้ามีจะได้แต่งช่วงอายุไหนคะ

10. beer045

คำถามนี้ยากพอสมควรครับ เพราะมีหลายประเด็น
    1) คือคุณเคยบนเรื่องเกี่ยวกับความรักหรือไม่ หากใช่แล้วคุณสมหวัง เลยบนว่าจะถวายตุ๊กตาที่เกียวกับสัตว์ เช่น ม้าลาย ที่กำลังฮิตกันอยู่
    2) บนเกี่ยวกันเรื่องชายคนรัก ขอให้ได้ตำเเหน่ง พอได้แล้วลืม..

ทั้งนี้หากผมทำนายไม่ตรง ก็อย่าไปกังวลใจให้มากนะครับ.. ทำบุญทำทาน ถวายสังฆทาน และนั่งภาวนา เสร็จแล้วก็อธิฐานว่าบนบานศาลกล่าวอะไรก็ขอแก้ด้วยบุญกุศลเหล่านี้..ด้วยเทอญ ..
    ยังไงก็ขอ Feedback หรือตอบกลับมาด้วยนะครับ..

11. mam1980

mam1980 สมาชิกใหม่

25 พฤศจิกายน 2006
    Inbox ได้มั้ยค่ะ

12. focus100

focus100 เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2009
    มีกรรมอันใดถึงไม่ได้งานใหม่สักที มีแต่เฉียดไปเฉียดมา.... ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

13. beer045

ที่ผ่านมาคุณป้า มีปัญหามากมาย เด่วก็หมดไป เด่วก็มีเข้ามาใหม่ หนักๆทั้่งนั้น อยากจะหนีๆ ไปให้พ้นๆ แต่ก็ไปไม่ได้เพราะติดภาระหน้าที่ ซึ่งปัญหาเป็นไปได้ทั้งตัวป้าเองที่คิดซ้ำๆ คิดมาก วิตกกังวล หรือ ผู้หลักผู้ใหญ่ รวมถึง เรื่องปัญหาของบุตรบริวาร
    ปัญหาจะหมดไปต้องเข้าหาทางธรรมะครับ คุณป้านาจะทำบุญบ่อย หรือมีคนใกล้ชิดชักชวนกันไปทำบุญ ปฏิบัติธรรม

14. beer045

คนรักเก่าของคุณ ..กำลังคิดตัดสินใจเลือกทางของตัวเองอยู่..ว่าจะกลับมาหรืออยู่เฉยๆ

15. kamaslove

kamaslove สมาชิกใหม่

พึ่งได้งานใหม่ค่ะมันจะดีมั้ยค่ะจะมีปัญหาหรือเปล่าค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

16. beer045

ปีนี้มีแนวโน้มว่าได้ไปนะครับ เพราะได้ไพ่การเดินทาง ในไพ่ผมเห็นมีทะเลทราย และมีอูฐด้วยครับ เป็นไปได้คุณอาจจะได้ไปเที่ยวเกี่ยวกับที่กล่าวมา.. (ออสเตรเลีย ก็มีอูฐ ด้วยนะ)

17. t30

t30 สมาชิกใหม่

คู่เรากำลังจะเลิกกัน จะมีโอกาสกลับมาอีก หรือว่าเจอคนใหม่ครับ

18. Minikipkrp

Minikipkrp สมาชิกใหม่

หนูจะได้กลับไปคบแฟนเก่าที่เพิ่งเลิกกันมั๊ยคะ

19. beer045

ถามเกี่ยวกับงาน ไพ่ที่ผมทายออกมาคุณมีงานที่ต้องรับผิดชอบเยอะ และมักจะกระทบกระทั่งกับผู้ใหญ่อยู่บ่อย จนทำให้มีหลายคนทยอยลาออกไป..ผมว่า..จะออกขอให้คุณหางานให้ได้ชัวร์ก่อนนะครับ แล้วค่อยไป หากออกไปโดยไม่มีงาน ถึงกะเครียดเลยนะครับ
    ทั้งนี้หากได้ เป็นได้ว่าอยู่ใกล้กับเเฟนนะครับ

20. minipanda1981

minipanda1981 สมาชิกใหม่

1 กุมภาพันธ์ 2016
    สวัสดีค่ะ เกิดวันที่10 ตค 2524 แอบชอบผู้ชายต่างชายเด็กกว่า G ค่ะ เค้าจะรักตอบเราจริงใจมั้ยคะ แล้วจะคบกันได้นานมั้ย ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้