ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007
    ปี58 ได้ขาย

2. ฟาเยีย

ประพฤติตน สำคัญ อยู่ที่จิต
    ถ้าตั้งผิด มัวหมอง ไม่ผ่องใส
    ถ้าตั้งถูก ผุดผ่อง ไม่หมองใจ
    สติใช้ คุมจิต ไม่ผิดนา

(หลวงพ่อ จรัล ฐิตธัมโม)

3. ฟาเยีย

@ dwatt26

ตามดวงชะตาของคุณ มักจะมีปัญหา อุปสรรคในการทำงาน หรือปัญหากับผู้ที่อาวุโสกว่า จากเดือนนี้ไปจนถึงเดือน พค.58 มีเกณฑ์ได้งานใหม่ สมัครไว้หลายๆที่เป็นตัวเลือก ได้ที่ใหม่แล้วค่อยตัดสินใจอีกที

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้พเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

4. ros

ros เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    เกิดวันที่ 3 มิย2497 วันพฤหัสบดี กำลังจะขายที่ดินจะได้ขายหรือเปล่าคะขอขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 มิถุนายน 2014
  5. ros

เกิดวันที่ 3 มิย2497 วันพฤหัสบดี กำลังจะขายที่ดินจะได้ขายหรือเปล่าคะขอขอบพระคุณค่ะ เวลาเกิดประมาณ8-8.30 น ค่ะ

6. ฟาเยีย

=ชื่อนามสกุลด้วย ส่งไว้ในพีเอ็มก็ได้ค่

7. ฟาเยีย

เหตุใดชาตินี้ คุณเป็นที่รักของทุกๆคน และมีเพื่อนมากมาย....
    เพราะคุณเคยสร้าง มนุษยสัมพันธ์ที่ดี ต่อทุกๆคน ในชาติก่อน....

8. ฟาเยีย

@ Veer

ตามดวงชะตาของคุณ ถ้าคุณต้องสอบในห้วงเวลาจากนี้ไป ถึงพย.57 คุณมีเกณฑ์สอบได้ หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้าดีค่ะ
    ห้วงเวลาปี 58-ถึงปี 60 ระวังจะมีปัญหาเรื่องงาน เรื่องการเงิน
    จากเดือนมิย 57-มิย58 เรื่องการเงินมีเกณฑ์ที่จะได้มา แต่ก็ต้องจ่ายไป มีโอกาส ที่จะเปลี่ยนแปลง ที่อยู่ หรือที่ทำงาน หรือต้องซ่อมแซม บ้าน รถ หรือต้องช่วยเหลือญาติเกี่ยวกับการเงิน ในห้วงเวลาตั้งแต่ กค 57 ถึง ธค.58 มีเกณฑ์จะต้องเสียเงิน เพื่อบางสิ่งบางอย่างทีี่ต้องการ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้า และครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

9. ekdee

ekdee สมาชิกใหม่

22 มิถุนายน 2014
    ชื่อ กชณิชา วรสิริภัช เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 29 มีนาคม 2522 เวลา 08.34 น.
    สถานที่เกิดกรุงเทพฯ ค่ะ
    ขอสอบถามเรื่องภาระหนี้สินค่ะ ว่าภายใน 1-2 ปีนี้ หรือว่าภายในกี่ปีข้างหน้านี้ หนูจะสามารถ หรือมีโอกาสชำระคืนหนี้สินทั้งหมดได้บ้างไหมค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

10. ros

เกิดวันที่ 3 มิย2497 วันพฤหัสบดี กำลังจะขายที่ดินจะได้ขายหรือเปล่าคะขอขอบพระคุณค่ะ เวลาเกิดประมาณ8-8.30 น ค่ะ ชื่อรจณา สุภาจันทร์ค่ะเกิดที่เชียงรายค่ะขอบคุณมากค่ะ

11. ฟาเยีย

เย็นๆมาตอบค่ะ

12. ฟาเยีย

ไม่มี..ศัตรู..ที่ไหนที่น่ากลัว...เท่ากับจิตใจ...ที่มีกิเลสอยู่
    และ..ไม่มี..เพื่อน..ที่ไหนที่ดี..ที่เป็นกัลยาณมิตร...เหมือนจิตใจ...ที่รับการฝึกดีแล้ว...

13. ฟาเยีย

@ Ros

ตามดวงชะตาของคุณขณะนี้ มีเกณฑ์ที่จะได้รับเงิน จากการที่ ขายบ้าน ที่เป็นอสังหาฯ มีโอกาสมาตั้งแต่ ต้นปี 56 จนถึงปลายปีนี้ ถ้าพ้นจากนี้มีเหตุติดขัด ต้องพิจารณาในส่วนอื่น ถ้าพ้นจากนี้ไปต้องเป็นปี 60

ลองจุดธูป 36 ดอก ปักกลางแจ้ง อธิษฐานจิต บอกกล่าวเทพเทพาอารักษ์ พระภูมิ เจ้าที่ เจ้าทาง เจ้าของแผ่นดินตรงนี้ ว่าอยากจะขายที่ผืนนี้ ด้วยเหตุใดก็บอกกล่าวท่านไป ขอให้ช่วยเปิดทาง ช่วยดลจิตดลใจคนซื้อให้เราได้ขายที่ผืนนี้ เมื่อสำเร็จแล้วเราจะ ตั้งเครื่องสังเวย และทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้(ตอนจุดธูปครั้งแรก ตั้งเครื่องด้วยก็จะดีค่ะ)

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

14. กวาง12

กวาง12 สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2014
    พี เอ็มไว้เเล้วค่ะ

15. ekdee

ekdee สมาชิกใหม่

22 มิถุนายน 2014
    อาจารย์ค่ะ อาจารย์ข้าม ลืมทำนายให้หนูค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

16. ฟาเยีย

ตอบตามคิว จะดูลำดับจากหน้ากระทู้เป็นหลัก ไม่เคยตอบข้ามท่านใด จะข้ามไปคือข้อมูลไม่ครบค่ะ เข้าใจความต้องการของทุกท่าน แต่ขอให้ใจเย็นรอสักนิด ไม่ค่อยมีเวลา แต่ก็พยายามที่จะตอบให้ด้วยความเข้าใจและเต็มใจ คุณ ros โพสมาตั้งแต่วันที่ 21 มิย. 2ครั้ง และมาโพสตามหลังของหนูเป็นครั้งที่3 ในวันที่ 22 มิย.หนูมาโพสวันที่ 22 มิย. ลองย้อนกลับไปพิจารณาดูให้ละเอียด แล้วค่อยท้วงติงนะคะ เดี๋ยวเย็นๆมาตอบให้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 มิถุนายน 2014
  17. ฟาเยีย

ต้องเวลาเกิดด้วยค่ะ

18. Mimi77

Mimi77 สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2014
    Pm ไปคะ ขอบคุณนะค่ะ

19. ฟาเยีย

แพงที่สุด...อาจไม่ได้..ดีที่สุด
    อร่อยที่สุด...อาจไม่ได้.. มีประโยชน์ที่สุด
    รวยที่สุด...อาจไม่ได้มี...ความสุข....ที่สุด
    ชีวิตไม่จำเป็นต้อง...เป็นที่สุดก็..สุข...ได้

20. ฟาเยีย

@ ekdee

ตามดวงชะตาของคุณ 2ปีที่ผ่านมีปัญหาหลายอย่างเข้ามี ปี58ไประวังมีปัญหาเรื่องงาน ถามถึงภาระหนี้สิน ภายใน 2ปีนี้ยังไม่หมด จากเดือนกค.นี้ไปจะค่อยๆดีขึ้น แต่ยังไม่พอที่จะแก้ปัญหาได้ ระวังจะมีปัญหาเรื่องที่อยู่อาศัย ที่ทำงาน หรือต้องช่วยแก้ปัญหาของญาติพี่น้อง ภาพรวมๆของดวงชะตา คงจะมีช่วงดีบ้าง และช่วงมีปัญหาบ้าง ไม่ได้แย่เสียทีเดียว

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้ เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครู บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้