ดูดวงฟรี 1 คำถาม กับหมออั้ม ยืนยัน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย จอมเทพลีลา, 12 ธันวาคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. tuptaweee

tuptaweee สมาชิกใหม่

ชื่อ วลัยพรรณ ค่ะ
    คำถาม อยากทราบมาแฟนมีผู้หญิงคนอื่นอีกไหมค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะคือสงสัยมา1กว่าแล้ว เคยดูโทรศักเขา1ครั่งเหนเขาคุยกับผุหญิงในไลน์ เขาบอกว่าไม่มีอะไรเรื่องงานไม่เชื่อใจกันหรอ ถามเรื่องนี้อารมเสียใส่ตลอด คบมา4ค่ะ เราเจอกันอาทิตละครั่งอยู่คนละจังห

2. makamwaan

makamwaan Active Member

จะสอบเข้ารับราชการช่วงตุลาที่จะถึงนี้ อยากทราบว่าจะสอบติดหรือเปล่าครับ

3. poplook

poplook Active Member

ชื่อ ณฤทธิ์ อริยภิญโญ เกิดวันศุกร์ที่17ตุลาคม2529ปีขาลอายุ28ย่าง29เวลา23.19น.เกิดวันออกพรรษาของปีนั้นครับ
    คำถาม ความรักจะเจอเนื้อคู่หรือคู่แท้จะเจอเมื่อไหร่ครับเพราะโสดมานานแล้วจะเจอวันไหนเดือนไหนปีไหนครับแล้วจะสังเกตุลักษณะนิสัยรูปพรรณอย่างไรครับ
    อีกอย่างหนึ่งครับคนมีองค์ในหรือมีญาณบารมีจะมีแฟนยากจริงไหมเพราะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ไม่อยากให้มีจริงไหมจะขอกับท่านอย่างไรดีครับ ขอบพระคุณอาจารย์อั้มญาณเทพด้วยนะครับ

4. จอมเทพลีลา

จอมเทพลีลา เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านใดถามดวงมา ผมจะตอบให้หมดวันนี้ครับ

สนใจดูดวงส่วนตัว หรือ ติดต่อเรียน #ไพ่ออราเคิล หรือ อยากได้ #เบอร์ดีเสริมดวง ติดต่อผม #หมออั้มญาณเทพ ได้ตามรายละเอียดด้านล่างในรูปครับ

Aum 9159.jpg

5. Jenny_p

Jenny_p สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2015
    เกิดวันจันทร์ที่25มีนาคม2528เวลา9.30ค่ะขอถามเรื่องความรัก เนื้อคู่ค่ะ

6. จอมเทพลีลา

ขออนุญาติตอบว่า มีคุยกับผู้หญิงคนใหม่นะครับ
    ผู้หญิงคนนั้น มีลักษณะ อวบ ตาคม คิ้วเข้ม และมัดใจแฟนคุณได้ดีทีเดียว

ในส่วนตัวคุณ ผมคิดว่าไม่นาน คงได้เห็นภาพเค้าอยู่ด้วยกัน
    อย่างไรก็ตาม เรื่องนี้เซ้นสิทีฟมาก ผมจึงอยากให้คุณอย่าวู่วาม ค่อยๆ ดูเหตุการณ์ไปเรื่อยๆ อย่าเอาคำตอบผมมาเป็นที่ตั้ง จะทำให้เรื่องราวไปกันใหญ่ คนที่รักกัน ได้มาคบกัน คือคนที่เคยทำบุญ ทำกรรมร่วมกันมาก่อน ให้คิดง่ายๆ ว่า ถ้าอะไรจะเป็นของเรา ก็เป็นของเราวันยังค่ำ ถ้าไม่ใช่ จะอยู่ใกล้อยู่ไกล ก็เอื้อมมือคว้าไว้ไม่ได้

ทำบุญเสริมดวง ด้วยการหาโอกาสไปทำบุญร่วมกัน ทำบุญกับเด็กกำพร้า กับบ้านพักคนชรา จะเสริมดวงเนื้อคู่ ให้ยืดยาว

สวดมนต์บท พาหุง นั่งสมาธิทุกคืนนะครับ
    อธิษฐานขอให้รักมั่นคง

7. จอมเทพลีลา

การสอบข้าราชการครั้งนี้ คงไม่ใช่ครั้งแรก เพราะที่ผ่านมามีภาพ การสอบตกมากก่อน แต่ถ้าถามว่า ตุลานี้ จะสอบราชการติดไหม ขอตอบว่า สอบติดครับ

ให้เสริมดวงด้วยการ ตั้งใจอ่านตำราข้อสอบ
    ให้ขอพร รัชกาลที่ 5
    ให้สวดมนต์บท อิติปิโส พาหุง มหากา
    นั่งสมาธิทุกวัน จะดี
    ทำบุญกับศาลหลักเมือง วัดพระแก้ว ขอพรท่านนะครับ ให้ได้เป็นข้าราชการ

8. จอมเทพลีลา

เรื่องความรักของคุณ มักผิดหวัง ช้ำใจ แอบรัก แอบชอบ โดยเฉพาะคนมีเจ้าของ เคยจะมีความรัก แต่ก็เหนื่อยได้แต่ตามเอาใจเค้า เรียกได้ว่า มีรัก ก็มีภาระ และมีทุกข์ตามมา ในช่วงนี้ ต้องอยู่คนเดียวเปล่าเปลี่ยวหัวใจไปก่อนนะครับ มันทำให้คุณเหงา อ้างว้าง ว้าเหว่ ได้แต่แอบมองคนอื่นเค้ามีคู่กัน

ความรักของคุณจะมาตอน ปี 2562 อีก 4 ปีข้างหน้าครับ
    เนื้อคู่ เป็นคนขี้งอน ชอบเอาแต่ใจตัวเอง เป็นคนที่มีอายุมากกว่าคุณ แต่เค้าจะรักคุณนะครับ ออกรับ และปกป้องคุณด้วย ลักษณะของคนๆ นี้ อวบ ผมหยักศก ตาคม คิ้วเข้ม ทาปากแดง แต่งหน้าจัด

สำหรับคุณ สิ่งที่ติดกรรม คือ ติดกรรมกับ การทำแท้ง ติดกรรมกับบรรพบุรุษ ติดกรรมกับ เจ้าที่เจ้าทาง และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ขาดการสวดมนต์ ปฏิบัติ นั่งสมาธิ อย่างต่อเนื่อง และประจำ

ระวังปัญหา สายตา และสุขภาพช่องท้องไม่ค่อยจะดีนะครับ
    ให้เสริมดวงด้วยการ จุดธูป 36 ดอกกลางแจ้ง ขอขมากรรมสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ขอขมากรรมพระรัตนตรัย ทำบุญให้บรรพบุรุษ ไหว้เจ้าที่เจ้าทางด้วยกล้วย น้ำเปล่า ทุกวันพระ ทำบุญอุทิศให้วิญญาณเด็กผู้ชาย สวดมนต์ นั่งสมาธิ ทุกวัน

แล้วอธิษฐานจิต ขอมีคนรักที่มี ศีล ทาน บารมีเสมอกัน เข้ามาส่งเสริม สนับสนุน มาเป็นคู่นะครับ จะดีในที่สุด

9. its

its สมาชิก

ผูัหญิงที่ผมชอบอยู่ตอนนี้ จะสมหวังไหมครับ

10. จอมเทพลีลา

ความรักไม่ค่อยดีครับ มักต้องเจอกับปัญหารักซ้อน ซ่อนเงื่อน บอกใครไม่ได้ เป็นความรักที่ต้องปิดบัง คนรักที่เข้ามาจะเป็นคนต่างวัย เป็นคนมีอายุมากกว่า ทำงานเป็นช่าง หรือทำงานที่ต้องใส่เครื่องแบบ ใส่ยูนิฟอร์ม เช่น วิศวกร โฟร์แมน ตำรวจ ทหาร ความรักของคุณ ต้องการให้มีใครสักคนดูแล ใส่ใจ และเค้าคนนี้ จะเป็นเช่นนี้ครับ

ดวงนี้ ยังมีเกณฑ์ มีทอม มาชอบด้วยนะครับ
    ความรัก ต้องเสริมดวงด้วยการ ปล่อยปลาดุก จากตลาด บ่อยๆ
    ซื้อแจกัน จัดดอกไม้ ไปถวายพระที่วัด เป็นคู่ ให้สวยงาม
    อธิษฐานขอความรัก ที่สวยงาม มั่นคง

สวดมนต์บท กรณียเมตสูตร นั่งสมาธิทุกคืนจะดีครับ

11. จอมเทพลีลา

แสดงความยินดีด้วยครับ คนที่คุณชอบอยู่ตอนนี้ สมหวังครับ
    คบกันแล้วได้ชวนกันไปสร้างบุญกุศล ไปทำบุญไหว้พระด้วยกัน
    ผู้หญิงคนนี้ จิตใจดี ผมยาวประบ่า ชอบทำบุญ ไหว้พระ ชอบทำขนม
    ลองชวนไปไหว้พระ วัดกัลยาณมิตร ขอพรหลวงพ่อโต พระประธานในวัดนะครับ

12. makamwaan

makamwaan Active Member

อ.แม่นมากครับ รู้ด้วยว่าผมสอบตกมาก่อน อิอิ

13. จอมเทพลีลา

ขอให้ประสบผลสำเร็จ ได้ทำงานอย่างที่หวังในเร็ววันครับ

14. rose15

rose15 สมาชิก

21 มิถุนายน 2015
    คนรักเก่าเลิกไป ไม่เคยติดต่อมา 1 ปี กลับมาคุยกันโดยบังเอิญค่ะ เขาคิดอะไรรึเปล่าคะ แล้วจะจบยังไง ขอบคุณค่ะ

15. boonyapuy

boonyapuy สมาชิกใหม่

13 สิงหาคม 2015
    ถ้ามีลูกอีกคนเค้าจะเป็นเด็กดีไหม มีแล้วชีวิตจะเป็นไปในทิศทางใด หรือไม่มีจะดีกว่าคะ ขอบคุณค่ะ

16. Nutella

Nutella สมาชิกใหม่

16 สิงหาคม 2015
    ขอถามเรื่องความรักค่ะ
    คนที่คุยอยู่ตอนนี้ จะเป็นคนที่ใช่มั้ยคะ จะได้ตกลงเป็นแฟนกันหรือไม่

ขอบคุณค่ะ

17. obama

obama สมาชิกใหม่

20 กรกฎาคม 2015
    ผู้หญิงที่ผมชอบอยู่นี้จะได้เป็นแฟนสมหวังไหมครับ

18. 9nine

9nine สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2015
    คนที่กำลังคุยอยู่ตอนนี้ จะได้ตกลงคบหาเป็นแฟนกันมั้ยครับ

19. จอมเทพลีลา

เค้าคิดนะครับ เค้าก็ยังอยากกลับมาคบกับคุณ แต่แบบแอบๆ ซ่อนๆ ไม่เปิดเผย อีกใจลึกๆ ของเค้าก็ยังสนใจคุณอยู่ และอยากกลับมาสร้างครอบครัวด้วยกัน ตามที่เคยฝันไว้

ลองเปิดใจ ศึกษาดูก็ดีนะครับ ถ้าเค้าไม่มีใคร ก็เดินหน้าได้

เสริมดวงด้วยการ สวดมนต์ นั่งสมาธิ อธิษฐานจิต ขอความรักที่ดีนะครับ

20. จอมเทพลีลา

การมีลูก นับเป็นสิ่งที่ดีครับ เป็นการให้กำเนิดชีวิตใหม่
    ถ้าอยากจะมี ให้มีได้เลยครับ ไม่ต้องกลัวอะไรทั้งนั้่น
    เด็กคนนี้ จะมีนิสัยน่ารัก ร่าเริงสนุกสนาน และที่สำคัญ นำโชคลาภเงินทองมาให้คุณด้วย เค้าจะมาไม่เกิน 3-4 เดือนนี้ ถ้าจะมี มีเลยครับ

เฉกเช่นเดียวกับที่คุณแม่ทุกคน อยากมีลูก ไม่ว่าลูกจะเป็นอย่างไรก็จะรัก และดูแล หากคุณอยากมีลูกจริงๆ ต้องตัดความกลัวทุกสิ่งออกไป คิด พูด ทำ แต่สิ่งดี จะได้บุตรที่ดีมาเกิด หากคิดกังวลต่างๆ นาๆ ในอนาคต แนะนำไม่ควรมีครับ เพราะจะได้ดวงจิตของเจ้ากรรมนายเวร มาเกิดในครรภ์เรา

เสริมดวงด้วยการ สวดมนต์ นั่งสมาธิ ปล่อยนก ปล่อยปลาบ่อยๆ ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้