ไฟล์เสียงที่อัดจากมือถือ nokia คือ ไฟล์อะไรคะ

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย HomeOfMe, 16 กรกฎาคม 2012.

1. HomeOfMe

HomeOfMe Active Member

ใช้ nokia รุ่น asha 200 และ c203 พอดีเจอรายการโปรด ก็เลยอัดไว้ ไ่ม่ทราบว่าเป็นไฟล์อะไรคะ อยากนำมาฟังในคอม แต่ฟังไม่ได้ ขอบคุณค่ะ โหลดโปรแกรมที่แปลงไฟล์ amr ก็ไม่ใช่น่ะค่ะ

2. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

media player ก็เล่นได้ครับ
    หรือจะหาตัวแปลง AMR to MP3 Converter

ก็คลิก > [​IMG] ครับ :cool: