เด๋วนี้บอร์ดเงียบเหงาจังเลย

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย บัวน้อยในตม, 10 ตุลาคม 2004.

1. บัวน้อยในตม

บัวน้อยในตม สมาชิกใหม่

.............เด๋วนี้ดูเงียบเหงาจังเลยคับพี่เว็บโสนว์ ผมตกใจมากกะกระทู้ของผมเมื่อต้นๆปีมั๊ง มันยังอยู่ๆบนๆอยู่เลย สงสัยจังคนหายไปไหนหมดครับ:confused:

2. นายฉิม

นายฉิม เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    ปีนี้มันล่มบ่อยมากๆผมว่า

3. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    จริงๆ ตอนนี้ยุคที่3 เว็ปพลังจิต มีจำนวณคนเข้าใช้บริการมากกว่าทุกยุคที่ผ่านมา

ห้องวิทยาศาสตร์ทางจิต-ลึกลับเป็นห้องเอกของเว็ป
    และเล่นยากมากด้วย ต้องใช้ความคิดเยอะกว่าจะเขียนออกมาได้
    และใช้ฐานความรู้มากพอดู
    ห้องนี้ดังนะได้รับคำชมจากหนังสือแนะนำเว็ป

ช่วงที่ผ่านๆมาผมเองก็ไม่ค่อยไม่มาเขียนในห้องนี้มากเหมือนแต่กัน
    ช่วงที่ผ่านติดธุระด้วยเลยไปพักผ่อนที่ห้องจักรวาลคู่ขนานเสียส่วนให_่
    ส่วนท่านอื่นๆ อาจจะเป็นเพราะว่าอ่านอย่างเดียวหรือก็ไม่รู้ว่าจะเขียนอะไรกันดี
    หรือยังหาเรื่องคุยไม่ได้

ตอนนี้ผมเองก็กำลังจะเริ่มเอาจิตวิ__าณของตนเองมาสิงอยู่ในห้องนี้เหมือนเดิม

4. !! ผมเป็นผี !!

!! ผมเป็นผี !! สมาชิก

ก็ไม่เห็นเงียบเหงานะ คึกคักออก (f) ไมรู้สึกอย่างงั้นอ่ะคับ (nogood)

5. aonwit01

aonwit01 เป็นที่รู้จักกันดี

คึกคักน่ะมันก็อยู่นะ แต่ว่าความรู้ใหม่ๆไม่ค่อยมีเลยอ่า