หลวงปู่..ใจดี... .. .

ในห้อง 'หลวงปู่แหวน' ตั้งกระทู้โดย idiotmoon001, 9 เมษายน 2009.

1. idiotmoon001

idiotmoon001 สมาชิกใหม่

Gautama Sakyamuni save "all thai people... "

...ขอเพื่อนๆ..ที่เปี่ยมศรัทธามั่น..ในหลวงปู่แหวน...อรหันต์ตุ๊เจ้า แห่ง ล้านนา
    สวดพระพุทธคุณคาถา.. ภาวนา... ให้เพื่อน พี่น้องชาวไทยเรา.."ทุกๆคน"...
    พ้นจากภัย ทุกข์ อันตราย...ทั้งปวงด้วย... ... ... .

๑ กระผมไม่มีคุณวิเศษใด..ในตัวแม้น้อย...
    ขอเพื่อนๆที่มีกำลังศรัทธา กำลังใจ กำลังบารมี...
    รวมจิต..อธิษฐานภาวนา...ให้เพื่อน พี่น้องชาวไทยของเรา ทุกคนด้วย... .. .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 เมษายน 2009
  2. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    ผมสวดอยู่ทุกวันครับ มา มาช่วยกันสวดเเล้วเเผ่เมตตากันนะครับทุกคน อนุโมทนาครับ ช่วยๆกันครับ จะได้เป็นเกราะป้องกันภัยในเมืองไทยได้ครับ

3. wara43

wara43 ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

fairy3(f) ขอกราบโมทนาสาธุครับ สาธุ...(f)fairy3<!-- google_ad_section_end -->

4. เเมคมวย

เเมคมวย Active Member

28 กรกฎาคม 2008
    Thai Coment

5. Faithfully

Faithfully เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2009
    ใจดีที่สุดเลยค่ะ ตั้งแต่เกิดมาก็รู้จักหลวงปู่แหวนองค์แรกค่ะ คิดถึงหลวงปู่แหวนมากค่ะ ขอให้ท่านช่วยโปรดสัตว์โลกที่เวียนว่ายอยู่ในสังสารวัฎ เพื่อหลุดพ้นจากกิเลสทั้งหลายด้วยค่ะ

สาธุ สาธุ สาธุ