สำหรับผู้มีปัญหาดูฟรี 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Jit-Jai, 8 มกราคม 2011.

1. Jit-Jai

Jit-Jai Active Member

10 มิถุนายน 2009
    สำหรับผู้มีปัญหา ดูฟรี 1 คำถาม ทาง e-mail reallifeforyou@hotmail.com ด้วยพลังจิตสัมผัส และหากต้องการดูและแก้ไขปัญหาเพิ่มเติม โทรได้ที่ 087-3202590 โอนค่าครูแล้วนัดวันเวลา หรือจะโทรมานัดก่อนแล้วค่อยโอนก็ได้ ค่าครูแล้วแต่ศรัทธา ถ้ามีปัญหาหนี้สิน เดือดร้อน ตกงาน อ.ไม่คิดค่าครูแม้แต่บาทเดียวนะคะ ทุกปัญหามีทางออกถ้าร่วมกันแก้ไขที่ปัจจุบันอย่าปล่อยให้กรรมเป็นตัวตัดสินอนาคต
    (ต้องขอโทษด้วยนะคะ ขอตอบทางเมล์อย่างเดียวนะคะ เนื่องจากไม่มีเวลาค่ะ ถ้าทางเมล์จะดูและเรียงลำดับได้ง่ายกว่านะคะ)

เวลาตรวจดวง 17.30 - 21.30 โดยประมาณ เว้นวันพระ
    เวลาอื่น ถ้ามีปัญหาเร่งด่วนหรือโทรนัดได้ค่ะ แต่อาจคุยได้ไม่นานนะคะ

2. สีฆะสีฆัง

สีฆะสีฆัง บุญเป็นเรื่องด่วนต้องรีบทำ

ดูจากวันเดือนปีเกิด หรือดูจากอะไรครับ

3. Jit-Jai

เวลาถามคำถาม แจ้งชื่อสกุลจริงค่ะ

4. ภูมิวนัฐถ์

ภูมิวนัฐถ์ สมาชิก

28 กรกฎาคม 2010
    ต้องใช้อะไรดูบ้างค่ะ

5. Jit-Jai

ให้คุณตั้งคำถามที่เป็นปัญหา ส่งเมล์มาที่ reallifeforyou@hotmail.com บอกชื่อ-สกุล จริงมาด้วยค่ะ จะตอบทางเมล์ 1 คำถาม ขอเป็นทางเมล์นะคะ