สวัสดิ์ดีครับ ผมชื่อเซน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ziinblog, 9 มกราคม 2023.

1. ziinblog

ziinblog สมาชิกใหม่

ขอคำแนะนำจาก พี่ พี่ หน่อยครับ ว่าวัตถุมงคล ชิ้นไหนดี
    ประสบการณ์ การพกติดตัวมาไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่ครับ
    ลองแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ .........

2. iamTHA.chincho

iamTHA.chincho เป็นที่รู้จักกันดี

การจะใช้วัตถุมคล ให้เกิดผลนั้นมีหลายปัจจัยมากๆครับ
    ทั้งตัววัตถุมงคลเอง ผู้เสก ผลกรรมเก่า และปัจจัยอื่นๆอีก
    แต่ที่สำคัญอยู่ที่จิตศรัทธา ทั้งในตัวผู้เสกและวัตถุมงคลครับ
    "ศรัทธามี บารมีถึงเกิด" ลองตรองดูครับ
    เกจิที่เก่งจริงมีเยอะครับ