ร่วมบริจาคช่วย รายการ shockfm.com

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 21 มกราคม 2005.

1. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129

สวัสดีครับ หลังจากที่หลายคน รอฟังบทสรุปของ shockfm ว่ารายการของเรา จะไปทางไหน ก็ขอบอกตรงนี้เลยครับว่า รายการของเราก็คงจะอยู่ตรง 102 MHZ ไปอีกหนึ่งปี แต่ด้วยเหตุผลบางประการ ที่ทางสถานีเขาเพิ่มค่าเช่าสถานี อีก 150% ทุกคนครับ รายการเราไม่ใช่รายการใหญ่

พวกเราไม่ใช่รายการที่มีเงินถุง เงินถังนะครับ พวกเรามีค่า ใช้จ่าย ถ้าพวกท่านชอบรายการของเรา และพอที่ จะช่วยพวกเราได้(ขอเป็นคนที่พอมีเหลือ ส่วนนักเรียนนักศึกษา ที่ยังขอเงิน พ่อแม่อยู่ ก็ขอละไว้ก่อนนะครับ ถ้าอยากช่วยจริงๆ รบกวนช่วยประชาสัมพันธ์ เรื่องรายการของเราจะดีกว่าครับ) ช่วยหน่อยเถอะครับ ใครที่มีบริษัท ห้างร้าน หรือ กิจการ ที่คิดว่าทางรายการของเรา

สามารถเป็นสื่อกลางโฆษณาสินค้าให้ท่าน ได้ รบกวนหน่อยเถอะครับ เพื่อให้รายการ ของเราอยู่คู่หน้าปัดวิทยุของท่านไป นานๆ รายการของเราคนฟังเยอะครับเรามีผู้ฟังทั่วโลก(เราถ่ายทอดผ่าน internert ด้วย) รับรองสินค้าของท่าน จะได้ยินไปไกลมาก ยังไงแล้วก็ช่วยกันหน่อยนะครับ

บัญชี ธนาคารกรุงเทพ เลขที่ 065-0-17075-6 ชื่อบัญชี กพล ทองพลับ

รายระเอียดเพิ่มเติมได้อีกที่ 152 เรียก Theshock หรือ 01-2413133 ฝ่ายข้อมูล internet ครับ

แสบ สามย่าน
    26 ธ.ค. 2004
    ปีหน้ารายการของเรายังคงอยู่ที่
    102 MHZ ต่อไปครับ ช่วยสนันสนุนหน่อยนะครับ​

2. Tom

Tom เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นคนนึงที่เป็นแฟนรายการ The Shock เป็นกำลังใจให้ละกัน