รับพยากรณ์ดวงชะตาจากสมาธิญาณและพลังแห่งองค์เทพพิฆเนศวร

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย จันทรคุปต์, 5 เมษายน 2023.

1. จันทรคุปต์

จันทรคุปต์ สมาชิกใหม่

❤️❤️รับพยากรณ์ดวงชะตาจากสมาธิญาณ = อันนี้เป็นภาพจากพลังสมาธิค่ะ จะขึ้นภาพเมื่อมีการถามโต้ตอบกันขึ้นมา เป็นการพยากรณ์อนาคตข้างหน้า สามารถสอบถามได้ทุกเรื่องค่ะ

❤️❤️พลังแห่งองค์พระพิฆเนศวร อันนี้เรานับถือเป็นบรมครู จะสามารถสื่อสารกันได้ผ่านสมาธิค่ะ องค์ท่านมักจะแนะนำการไหว้ การขอพร การมูเตลูเฉพาะตนในเรื่องที่ต้องการอยากได้ เช่น การงาน ตำแหน่ง โชคลาภ หรือเรื่องสุขภาพ ความรัก ก้อสามารถทำตามคำแนะนำของท่านได้เช่นกันค่ะ

❤️❤️หากแต่เรามีบุญสัมพันธ์ร่วมกัน เรามักจะเจอกันในเวลาที่เหมาะสมนะคะ ใครสนใจการพยากรณ์ของเรา ทักไลน์เรามาได้นะคะ

https://line.me/ti/p/LxnWhudbEN

หรือจะส่งเป็นข้อความมาก้อได้นะคะ แต่ไลน์จะสะดวกกว่าค่ะ

✅✅พานครูเรา 333 บาทค่ะ คุยกันได้ประมาณ 30-45 นาทีนะคะ

ขอบพระคุณค่ะสำหรับพื้นที่