รับดูดวงฟรี1ข้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ราชันลาง, 24 มิถุนายน 2023.

1. ราชันลาง

ราชันลาง เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2012
    รับดูดวงฟรี1ข้อ ถามได้ทุกเรื่อง ตรวจองค์วิญญานสิ่งคุ้มครองได้ รับปรึกษาฟรีสำหรับระบายสิ่งที่เจอแต่ไม่อยากเล่าให้ใครฟังผมรับระบายได้ ผมก็คือหนึ่งในคนที่เล่าอะไรให้ใครฟังก็ว่าบ้า แต่ผมผ่านมันมาได้ มาคุยระบายกันได้ ทักแชทได้

2. olestory

olestory สมาชิกใหม่

29 กรกฎาคม 2014
    สวัสดีครับ
    ชื่อโอ เกิด 9 ตุลาคม 2534
    ตอนนี้มีปัญหาสุขภาพครับ อยากทราบว่าเมื่อไรจะดีขึ้น เมื่อไรจะพ้นเคราะห์ครับ
    ขอบคุณครับ