มีงานเช็คเมล์มานำเสนอ สนใจคลิก!!

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย bassurachar, 10 เมษายน 2008.

1. bassurachar

bassurachar สมาชิกใหม่

26 กุมภาพันธ์ 2008
    รบกวนเพื่อน ๆ เสียเวลาซัก 5 นาทีนะคับเพื่อสิ่งที่ดีที่ตามมาทีหลัง ลองอ่านดูก่อนนะค่ะ อยากให้เพื่อนๆ มีรายได้เสริม ขอรับรองว่าได้เงินจริง ๆ มาใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์เถอะค่ะ
    รู้ป่าวเดี๋ยวนี้ต่างประเทศเขาจ้างให้เราอ่านโฆษณาบน Website แล้วนะ ตอนแรกดิฉันก็ไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่แต่ก็ลองทำดูเพราะไม่เสียค่าสมัคร บางวันได้ประมาณ 500 $ - 2,000 $
    พอประมาณกลางสัปดาห์ที่สามก็ได้รับเช็คส่งมาให้ที่บ้านก็งง อยู่เหมือนกันจึงเอาไปให้พนักงานธนาคารดู(กลัวถูกหลอก)
    คนอื่นทำได้เราก็ต้องทำได้
    ยิ่งที่หลายเวปยิ่งได้เงินเยอะนะครับ (งานเช็คเมลล์พวกนี้นะครับอายุเท่าไหร่ก็ทำได้)
    http://www.honestptr.com/pages/index.php?refid=bassurachar
    --->3เเสนเบิกได้
    http://www.ft-mails.com/pages/index.php?refid=bassurachar
    --->4เเสน5เบิกได้ เเต่ได้เร็วกว่า
    http://www.dog-mails.com/pages/index.php?refid=bassurachar
    --->3เเสนเบิกได้
    http://prosperousboom.com/pages/index.php?refid=bassurachar
    --->เวปนี้1เเสนเบิกได้ ได้50ดอล จ่ายจริง100%เเต่เปิดได้ทีละอันนะคับ
    มีวิธีการคำนวณรายได้ให้ดูนะครับ รบกวนอ่านสักนิด
    ตัวอย่างการคำนวณรายได้นะคะ สมมุติว่าคุณ ได้ 100000 ดอลล่าร์ คุณจะต้องเอาไปคูณ
    0.35-1% จะได้ประมาณ 300 ดอลล่าร์ ทีนี้ละคะ เอาไปคูณ 33 บาท
    ค่าเงินของไทย ลองคูณดูนะคะว่าได้เท่าไหร่ 14000 บาท
    ไม่น้อยเลยใช่ไหมคะ กับการใช้เวลาว่างของคุณ ส่วนเรื่องเวลา การันตีไม่ได้ครับ
    ถ้าคุณทำเองคนเดียวเลย ก็สัก 2เดือนมั้ง แต่ถ้ามีคนมาสมัครต่อจากคุณ สัก 1 เดือน
    ก็ได้ลุ้นแล้วค่ะ
    พอเปิดเวปเเล้วให้กดjoin now นะคับ เเล้วก็พิมชื่อe-mailเราลงไป รอสัก1นาที ไปดูในเมลล์ขยะเเล้วก็เข้าตามลิ้งค์เลยนะคับ
    *** รายละเอียดทุกอย่างต้อง เป็นภาษาอังกฤษนะ ***
    1. Username: ใส่ชื่อที่จะใช้ในการ login เอาไว้เป็นชื่อในการแนะนำคนอื่นๆ และเพื่อนๆ (จดไว้ด้วยกันลืม)
    2. E-mail: เขาใส่ให้เราอยู่แล้ว (ถ้าไม่ได้ใส่ให้ เราก็พิมพ์ e-mail ของเราได้เลย)
    3. Send e-mail to: ให้เลือก Site Inbox (ถ้าไม่เลือกอันนี้ mail ขยะใน e-mail ของคุณจะได้ 1-10 mail
    ต่อวัน)
    4. First name: ใส่ชื่อจริงของคุณเป็นภาษาอังกฤษนะค่ะ
    5. Last name: ใส่นามสกุลจริงของคุณเป็นภาษาอังกฤษนะค่ะ
    6. Address: เช่น 99/9 Soi. 99 abc Rd. Tambol.abc
    7. City: เช่น Amphur abc 8. State: เลือก N/A แล้วอีกช่องใส่จังหวัด
    9. Zip Code: ใส่รหัสไปรษณีย์ ต้องมี66/นำหน้าด้วยนะคับ เช่น 66/31000 เป็นต้น 66เปนรหัสประเทศ
    10. Country: เลือก Thailand (มีตัว L 1 ตัว) ต้องเลือกให้ถูกน่ะ จะมีคำว่า Thailland (มี LL 2 ตัว)
    ***ซึ่งอันที่มี LL 2 ตัวนี้ ผิด ***
    ต้องเลือก Thailand ที่มีตัว L เพียงตัวเดียว
    11. Referrer: ช่องคนแนะนำ โดยใส่ bassurachar(ต้องใส่ชื่อนี้ก่อนนะในการสมัครครั้งแรก
    เพราะถ้าคุณไม่ใส่ชื่อคนแนะนำ คุณจะไม่มีสายงาน
    แล้วก็จะไม่ได้รับเงิน แต่เมื่อคุณสมัครเรียบร้อยแล้ว และจะส่งต่อให้เพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ
    ให้คุณเปลี่ยนตรงช่อง Referrer เป็น ID ของคุณด้วย) ตรงนี้จะได้ค่าแนะนำ 50$ - 20000$ / 1 คน แล้วแต่
    Web ด้วยค่ะ
    12. ต่อมาคลิกในช่องต่าง ๆ ตามที่คุณสนใจ ( แนะนำให้คลิก 4 ช่องขึ้นไปนะยิ่งมากยิ่งได้เมล์มาก )
    13. Select a payment method: วิธีการรับค่าตอบแทน ให้คลิก เลือก เเบบE-gold นะคับ(เลือกcheckก็ได้ถ้ามีนะคับ)
    14. Payment account ID: ใส่รหัส E-goldที่เราได้เช่น 9745612 เป็นต้น
    15. Password: รหัสผ่านที่คุณต้องการไม่ต่ำกว่า 5 ตัว (อย่าลืมจดไว้ด้วยนะ กันลืม)
    16. Confirm Password: ยืนยันรหัสผ่านที่คุณใส่ในข้อ 15 อีกครั้ง
    ---------------วิธีสมัครธนาคารe-goldนะคับ-----------
    ก่สมัครE-goldก่อนนะคับ ไม่ต้องใช้บัตรเครดิต สมัครฟรี (http://in.igetweb.com/index.php?mo=3&art=71883
    วิธีสมัครนะคับ)
    *** วิธีที่เช็คเมลล์ ***
    1. เช็คเมล์ โดย Login เข้าไป เลือกใน Earning options เลือก paid to click ระบบจะมี Banner แล้วคุณ (งานในเช็คเมลล์มี2อย่างนะคับคือในIn boxกับ paid to clickทำทั้ง2อันเลยนะคับจะได้เเต้มไวๆ)
    click ที่ banner รอสักครู่จะขึ้น Explorer อีกหน้านึง
    บางทีขึ้นตัวเลขที่มีสีสัน 4 ตัว โชว์อยู่แถวบนให้คุณคลิกตัวเลขแถวล่าง ให้เหมือนกับตัวเลขด้านบนนะคะ
    พอเลือกเสร็จ ทางด้านมุมบนซ้ายก้อจะขึ้นข้อความว่า
    Thank you for supporting our sponsors! You will receive 20000 cents(s), once you have visited this
    sponsor's site for at least 60 seconds
    ให้เปิดหน้านั้นไว้จนกว่าข้อความข้างบนจะเปลี่ยนเป็น
    Your account has been credited.
    Thank You!
    จะได้ค่าคลิก ลิงค์ๆละ 100$ - 500$
    2. ใน Inbox (ใน Web Site นี้) จะมี Mail เข้ามาทุกวันคุณจะได้ค่าอ่าน 200$ ต่อ1 Mail (ประมาณ1-10 mail
    ต่อวัน) ข้อนี้ก็ทำเหมือนกับข้อ 1 ค่ะ สำหรับ Mail ที่เราเช็คแล้วให้ลบทิ้งได้เลยน่ะ เราจะได้ไม่เช็คซ้ำ ถ้าจะส่งลิ้งค์ให้เพื่อนเราสมัครต่อนะคับwww.dog-mails.com/pages/index.php?refid=(พิมusenameที่เราสมัครลงไป)
    เพราะเค้าจะให้เช็คแค่ครั้งเดียว/เมล์ วิธีจะให้ได้เงินไวๆจะต้องหาลูกทีมให้ได้เยอะๆนะคับ เพราะลูกทีมเค้าจะช่วยให้ได้เเต้มมากขึ้น เเละมีผลในระยะยาว
    -----------------สอบถามรายละเอียดได้ที่เมล์ของผมนะคับ surachar998 hotmail.com------------------------
    โดยสามารถดูยอดเงินได้ที่หัวข้อ My Earnings
    ช็ค mail ที่ Web ส่งมาได้ที่หัวข้อ Inbox [ย้ำ เช็คได้เฉพาะใน Web เท่านั้น] โดยเข้าได้ที่แต่ละเว็บ ส่วนใครที่สมัครเเล้วควรหาสมาชิก1-2 คนด้วยนะคับ เพื่อให้ทางบริษัทไว้วางใจ