ฟันว่ามีฟันคน ออกมาจากช่องคลอด รบกวนช่วยทำนายหน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย natza1711, 5 พฤศจิกายน 2021.

1. natza1711

natza1711 สมาชิก

สวัสดีค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยทำนายความฝันนี้ให้หน่อยนะคะ
    ฝันสดๆร้อนๆเมื่อเช้าวันนี้ แล้วสะดุ้งตื่น
    ตื่นว่ามีฟัน(ไม่รู้ของใคร) ออกมาจากช่องคลอด
    ในความฝันเห็นรายละเอียดชัดมาก ฝันผุด้วยค่ะ

ปล.ตอนนี้เรากำลังตั้งครรภ์ได้เกือบ5เดือนนะคะ
    ความฝันนี้ดีไม่ดียังไง ช่วยทำนายให้ทีค่ะ