ฝันเห็นพญานาค

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Nathachok263, 30 ธันวาคม 2020.

1. Nathachok263

Nathachok263 สมาชิกใหม่

27 กันยายน 2020
    ใกล้ๆเช้าของวันนี้ฝันเห็นพญานาคอีกแล้วครับ ในฝันเห็นเป็นรอยเลื้อยก่อน สักพักก็เห็นเป็นองค์พญานาค องค์ใหญ่มาก มีเศียรสีทองหลายเศียร (ถนนคอนกรีตหน้าบ้านแยกตัวออกเป็น 2 ซีกเลย องค์พญานาคอยู่ตรงกลาง) ในฝันคนมาที่บ้านผมเยอะมาก แล้วก็มีคนๆหนึ่งมาทำพิธีให้ มาเลาะคราบ หรืออะไรสักอย่างออกจากลำตัวของพญานาค ซึ่งลอกออกมามีแต่ทับทิม เพชร นิล จินดา ต่างๆ ผมเลยเข้าไปกราบตรงที่เขาลอกออกมาอ่ะครับ กราบทีก็เอามือมาตบหัวตัวเองที พอกราบครบ 3 ครั้ง ผมก็อธิฐานว่า ขอให้ลูกมีโชคมีลาภ แล้วผมก็ตื่นครับ...

2. ฉายแวว

ฉายแวว สมาชิกใหม่