ฝันถึงยายที่เสียชีวิตไปแล้ว บ่อยครั้ง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kulrisa93, 21 มิถุนายน 2023.

1. Kulrisa93

Kulrisa93 สมาชิกใหม่

21 มิถุนายน 2023
    ฝันเห็นยายที่เสียชีวิตไปแล้ว บ่อยๆ ก่อนเสียชีวิตยายก็รอเรากลับมาก่อนแล้วก็เสียชีวิตค่ะ แต่ที่ฝันเมื่อคืนคือ มาบอกว่าหิว บ้างครั้งมาแบบมีแผลเต็มตัว ฝันแบบนี้คืออะไรคะ

2. Chananwa

Chananwa สมาชิกใหม่

ทำบุญใส่บาตรให้คุณยายนะคะ หรือสวดมนต์ให้ท่านค่ะ บางที่ท่านยังมีห่วงหรือยังมีบ่วงกรรมอยู่นะคะ ส่งบุญให้ท่านเยอะๆค่ะ เมื่อท่านได้รับ ท่านจะมีบารมีเพิ่มพูนในภพภูมิที่ท่านอยู่ค่ะ

3. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    ผมขออุทิศบุญทั้งหมดที่ผมมีให้กับคุณยายของคุณ Kulrisa 93 ก็แล้วกันครับ

ถ้าเป็นไปได้หรือถ้าคุณสนใจก็อยากจะแนะนำให้หันมารักษาศีล สวดมนต์ และทำสมาธิในทุก ๆ วัน ทำเสร็จก็อุทิศบุญไปให้คุณยายได้ยังไงคุณยายก็ได้รับอย่างแน่นอนครับ