ฝันถึงพระธาตุ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย alexey, 24 กรกฎาคม 2016.

1. alexey

alexey สมาชิก

23 กรกฎาคม 2013
    ฝันว่ามีพีธีอะไรสักอย่างด้านนอกบ้าน แต่ผมไม่ได้ออกไปดู รออยู่ข้างในบ้าน
    แล้วมีคนในพิธีบอกว่า พระธาตุจะเสด็จนะ ผมก็รอ ได้แต่คิดว่าพระธาตุจะเสด็จมาได้ยังไง
    สักพักเหมือนมีอะไรตกมาบนหัว หยิบมาดูเป็นพระธาตุ นอกจากนั้นยังมี เหล็กไหลสีเงินๆ
    เหรียญพระต่างๆ ขนาดประมานเหรียญ 50 สตางค์อีก รวมทั้งพระธาตุอีกมากมายตกอยู่บริเวณนั้น
    ทั้งหมดมีขนาดเล็กหมดเลย

ฝันช่วงเช้าวันที่ 24 กรกฎาคม
    ช่วงทำนายฝันให้ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าสะสมวัตถุมงคลให้มากกว่านี้
    ที่มีอยู่ก็อาราธนาด้วย