ฝันดีสุดๆ..... แต่ไม่แม่น

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ศิษย์น้อย, 2 พฤศจิกายน 2005.

1. ศิษย์น้อย

ศิษย์น้อย เป็นที่รู้จักกันดี

ผมฝึกกรรมฐาน ตามแนวมโนมยิทธิ นะครับ

แต่ผมมักจะฝัน ว่าหวยออกอะไร ก่อนวันหวยออกเสมอ

และเป็นแบบนี้มาหลายครั้งแล้ว

ล่าสุดฝันคืนวันที่ 30 ว่าหวยออก 841

แต่ หวยออกอีกตัว เหอๆ...

เป็นแบบนี้ บ่อยมาก

ทำไมชอบฝันหลอกตัวเอง บ่อยๆ ครับ แต่ผมก็ไม่ได้ซื้อหวยเลยนะ ...

2. rin5297

rin5297 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2005
    อิอิ เหมือนกันเลย ไหว้พระสวดมนต์เสร็จ ใกล้หวยออก ฝันว่าออกเลขนั้นเลขนี้ งวดวันที่ 1 พย.ที่ผ่านมาฝันว่าเลขออก 5แล้วตามด้วยอะไรไม่รู้เพราะจำไม่ได้แต่เลขตัวแรก 5 ปรากฏว่าเลขออกจริง 577 มันทำไมถึงจำเลขตัวหลังๆไม่ได้เพราะอะไร ใครรู้วานบอกผมที่จะได้มีเงินทำบุญร่วมกัน(ช่วงนี้กฐินเยอะ หาเงินทำไม่ทันแย้ว สร้างพระก็เยอะ)