ผู้ชายที่นอกใจภรรยาไปมีอะไรกับกระเทย เพราะอยากลอง..

ในห้อง 'ทุกข์และปัญหาชีวิต' ตั้งกระทู้โดย nuisirada, 1 พฤศจิกายน 2007.

1. nuisirada

nuisirada เป็นที่รู้จักกันดี

มีเพื่อนเล่าให้ฟังว่า เพื่อนผู้ชายเขามีภรรยาและลูกแล้ว แต่ดันมามีกิ๊กเป็นกระเทย และมีอะไรกันแล้วด้วย เมื่อก่อนเพื่อนเขาคนนี้เกลียดกระเทยจะตายไป ไม่รู้ทำไมเดี๋ยวนี้เปลี่ยนใจชอบ และมองกระเทยคนไหนว่าสวยก็สนใจ เพื่อนเขาบอกว่า กระเทยพากลับห้องง่ายกว่าหญิง และเรื่องบนเตียงก็เก่งกว่า คือ ผู้ชายคนเนี๊ยเขาเป็นพวกส่ำส่อนทางเพศ ก่อนมีภรรยาเขาพาผู้หญิงจากที่เที่ยวกลับไปนอนด้วยประจำ รวมถึงเที่ยวอาบ อบ นวด และทำให้แฟนคนเก่า เสียใจเรื่องผู้หญิงจนต้องขอเลิก แต่ปัจจุบันเขามีภรรยาและลูกแล้ว แต่พฤติกรรมเปลี่ยน แต่ก็ยังชอบผู้หญิงอยู่น่ะค่ะ เรียกว่ากลายเป็นไบไปแล้วค่ะ นี่เป็นผลของกรรมหรือป่าว และครอบครัวเขาจะต้องรับกรรมไหมค่ะ

2. BirdSoul

BirdSoul เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ผลจากกรรมแน่นอนค่ะ(ไม่ใช่แค่กลายเป็นไบแต่อาจจะติดโรคเนื่องจากความสำส่อนมากกว่า)คงไม่มีใครไปมีอะไรกับใครโดยไม่มีความตั้งใจหรือเจตนาหรอกน่ะคะ เมื่อการกระทำ+เจตนา ก็ต้องได้รับผลกรรมไปตามระเบียบ ส่วนครอบครัวจะได้รับกรรมไหม คิดว่า กรรมของผู้ใดก็เป็นของผู้นั้นนะคะ

3. สังขารไม่เที่ยง

สังขารไม่เที่ยง เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2007
    สงสารคนในครอบครัวของเค้านะคะ เฮ้อ....กรรมใครกรรมมันค่ะ

คุณเป็นเพื่อนหาหนังสือธรรมะให้เค้าอ่านบ้างก็ดีนะคะ

4. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

น่าเห็นใจค่ะ อ้อยว่ากรรมใครกรรมมันมากกว่าคงไม่เกี่ยวกับครอบครัว ผู้ชายด้วยกันไม่รู้ชอบไปได้อย่างไร ไม่กลัวถูกขี้บ้างหรือไงไม่รู้น่ะ

5. Nirvana

Nirvana เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2005
    "กรรม" อย่างเดียวแหละครับ ไม่มีอย่างอื่น เป็นกรรมล้วนๆ

เป็นกรรมที่มีจิตสำส่อนและไปทำให้ผู้อื่นทุกข์อย่างหนักจนเกิดการพยาบาทขึ้น
    ในสังคมไทยปัจจุบันมีให้เห็นเยอะขึ้น โดยเฉพาะดาราทั้งหลายนั่นแหละ

สังเกตได้ว่าคนเหล่านี้ไม่สนใจในการบุญการกุศลใดๆทั้งสิ้นมาตั้งแต่เกิด
    พอกรรมตามมาทันเลยสนองเต็มๆ ไม่มีอะไรขวางกั้น แก้ไขได้ แล้วจะเป็นไปอย่างนี้จนตายจากโลกนี้ไป

6. nuisirada

น่าสงสารภรรยากับลูกเขาน่ะค่ะ ภรรยาเขายังไม่รู้เลย ตัวเขาก็รักภรรยาแต่ทำไมทำตัวอย่างนี้ เมื่อก่อนภรรยาเขาก็กลัวว่าเขาจะมีหญิงอื่น แต่ตอนนี้ยังต้องกลัวคนที่เป็นกระเทยเพิ่มด้วย ถ้าภรรยาเขารู้คงต้องเลิกแน่เลย มันทำใจกับเรื่องอย่างนี้ยากมากๆ

7. iofeast

iofeast เป็นที่รู้จักกันดี

แฮะๆๆ เมื่อก่อนเราก็เคยมีเด็กที่กระเทยแปลงเพศ(สวยกว่าผู้หญิงจริงๆอีกนา)
    ถ้าเป็นเรื่องเพศก็น่าจะเก่งกว่าผู้หญิงอีกนา เพราะจริงๆแล้วเขาเป็นผู้ชาย เขาจักรู้สรีระของผู้ชายด้วยกันดีกว่าผู้หญิง และเอาใจเก่ง
    พวกนี้ต้องกินฮอโมนเป็นประจำ และไม่สามารถกินเหล้าได้เท่าไร เขาบอกว่าจะไปล้างโฮโมนที่กินเข้าไป

แต่พวกนี้อารมณ์จะรุนแรงมาก แต่ก็อ่อนไหวง่าย และน่าสงสารด้วย ต้องบำรุงร่างกายมากกว่าคนทั่วไป และร่างกายก็ทรุดโทรมเร็วกว่าคนทั่วไปอีก แก่เร็วกว่าคนทั่วไปด้วยนะ

8. nuisirada

คุณ IOFEAST รู้ค่ะว่ากระเทยบางคนสวยกว่าผู้หญิง และแน่นอนต้องเก่งกว่าเพราะเขาเป็นผู้ชายเหมือนกัน แต่แบบว่าสงสารภรรยาเขาจังน่ะค่ะ

9. iofeast

iofeast เป็นที่รู้จักกันดี

แหะๆ ก็แบบว่าสามีเขาติดใจเข้าแล้วนี่จ๊ะ หึหึ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2007
  10. ธรรมวิวัฒน์

ธรรมวิวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2006
    82
    กรรมของสัตว์โลก ออนีถ่อฮุก

11. Jubb

Jubb เป็นที่รู้จักกันดี

เกย์ครับ!!!ไม่มีผู้ชายปรกติที่ไหนอยากลองอยู่แล้วครับ

12. พชร (พสภัธ)

พชร (พสภัธ) ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

3 พฤศจิกายน 2005
    10
    5555555555บันยายซะเห็นภาพเลยคุณ.......(b-smile) เสียวซะไม่มีอะ

13. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

เขาเป็นเสือไบตั้งแต่ก่อนแต่งแล้วเจ้าค๊า แต่วางฟอร์ม พอมันจุกอก เลยฟลุออกมา

มีน้องคนหนึ่งเขามาเรียนภาษากับยายผีป่า เขาหุ่นแมนมากเลย หน้าตาไม่มีแววว่าจะเป็นดุ๊กดิก(ยายเรียกพวกนี้มาอย่างนี้นานแล้ว ใครจะเรียกตามไม่ว่านะเจ้าคะ) เขาเป็นหนุ่มอิสาณ เป็นลูกโทน พอแตกเนื้อหนุ่ม กลัวเพื่อนไม่เล่นด้วย กลัวไม่ได้เล่นกันเพื่อนชาย (เพราะอยากใกล้เพศชาย) เลยวางฟอร์มแมนเต็มร้อย เหล้า ยา นารี พ่อหนุ่มคนนี้ทำได้ไม่เคอะเขิน จนได้โชว์พาวด้วยการแต่งงานตั้งแต่อายุสิบแปด มีลูกหนึ่งคน ก่อนตัดสินใจฝืนหลอกตัวเองไม่ไหว บอกเมียว่า พี่จะไปทำงานหาเงินเลี้ยงลูกเมียนะ ให้รอที่บ้านนอกนี่แหละ ไปด้วยจะลำบาก ตอนแรกๆ ทำงานยามโรงแรม ฝรั่งเกย์มาชวนไปนอน เขาก็กลัวเพื่อนที่ทำงานรู้ว่าแอบบจิต เลยทำฟอร์มว่า โน...โน ไอ อะ แมนทั้งดุ้นเลย ไม่อาวไปกลัว

แต่ผีย่อมเห็นผี มันก็ต้องปรากฎกายจนได้ เลยไม่อายแล้ว ลาออกจากยาม ไปเป็นบาร์บอยที่รองรับชาวต่างชาติสีม่วง

เขาบอกว่า

"ทนฝืนเหม็นแหยดน่าสะอิดสะเอียนมาตลอดเวลาหลับนอนกับเมีย"

ยายเลยขำ แล้วถามว่าระหว่าเหม็นแหยด(กลิ่นคาวของเพศหญิง) กับเหม็นขี้ แกเลือกอะไรวะ

เขาบอก

ขี้สิพี่

และเขาเล่าว่า

พวกอีแอบมือใหม่นะ ส่วนมากจะทำท่ารังเกียจตุ๊ด เกลียดกระเทย

พอลับตาคน มันไม่พ้นหรอกพี่ อย่างผัวพี่นี่ ผมพนันเลย หากเจอรสสัมผัสกระเทยสักครั้ง ลืมเมียลืมลูกไปหลายชาติทีเดียว

14. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ในฐานะที่เคยเป็ฯภรรยาเสือไบมาก่อน ขอแนะนำว่า ถ้าไม่อยากเลิกกับเขา ไม่ว่าจะเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ อย่าเอาข้อนี้ไปต่อว่าเขา ทำเอาหูไปนาเอาตาไปไร่ คิดเสียว่า ไม่รู้ไม่ชี้ ใครคาบข่าวมาให้ระคายจิตใจ ก็บอกเขาไปว่า ก็เขายังทำหน้าที่พ่อ หน้าที่ผัวไม่ขาดตกบกพร่องนี่คะ ต่อให้ทำการบ้านตกหล่นไปบ้าง แต่งานอื่นๆ โอเคนะคะ ไม่ว่ากัน แต่ถ้าไปทำอวดดี คิดว่าเราเหนือกว่าผู้ชาย เรายื่นข้อเสนอให้เขาเลือก รับลองเขาไปแน่จ๊ะ

แต่ถ้าเราบอกเขาว่า เฮียฉันรู้แล้วนะคะว่าเฮียชอบแบบนั้น เฮียตามสบายเลยนะคะ แต่ถ้าเฮียรักตัวเอง ให้ป้องกันการติดเชื้อร้ายไว้ด้วยก็ดีนะคะ

แต่ถ้าเฮียบอกว่า กับเราก็ได้ ชายก็ดี ทีนี้เราต้องแข่งขันกันแล้วสิในเรื่องร้อยรสสิเนหา (รวมทุกเรื่องที่ภรรยาควรทำ ไม่ใช่เรื่องบนเตียงอย่างเดียวนะคะ)

ทำอะไรให้เห็นแก่ลูกนะคะ

อ้อ...จากการวิจัยของยายผีป่า เห็นได้ว่า ผู้ชายที่ชื่นชอบการมีเพศสัมพันกับเด็กชาย หรือเพศชายด้วยกันทั้งๆ ที่เคยมีภรรยามีลูกมาแล้ว มักจะเป็นไปตอนอายุเลยสี่สิบค่ะ เขาบอกว่ามันมีฮอร์โมนบางตัวมาทำให้มันเป็นไปเอง หากขาดการอบรมจิต มันยั้งอารณ์ไม่ไหว มันเป็นกันเยอะ โดยเฉพาะฝรั่ง

อาเจ๊ทั้งหลายจ๋า เวลาเฮียๆ ออกไปจิบน้ำชานิกบ้าน ลองตามไปดูแถวๆ เขตเสนอบริการโดยเด็กชายบ้างนะคะ บางทีอาจเจอผัวคุณอยู่ที่นั่นสักคืนจ๊ะ แต่ตอนนี้เจอคนรู้จักค่ะ เขากลัวทางบ้านรู้เรื่อง เขาหากินกลางวันนี่แหละค่ะ ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง ขับรถกลับบ้าน บอกเมียว่าไปส่องพระมา

15. นพสร

นพสร เป็นที่รู้จักกันดี

-*- ผู้ชายไม่ดีก็จะทนโง่อยู่ไปทำไม

เลิกไปดีกว่า ทนเป็นประสาท

16. kib_jang

kib_jang เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2005
    ไม่ได้เป็นเกย์หรืออะไรหรอกค่ะ
    ในความคิดเห็นกิ๊บคือ..เกลียดอะไรก็จะได้อย่างนั้น
    เกลียดกระเทยทำไม เค้าก็คนเหมือนกัน
    เกลียดมากๆจึงได้อย่างนั้น เพราะฉะนั้นจงทำใจยอมรับทุกอย่าง
    ไม่ต้องไปฉุนเฉียวตอบโต้ เพราะบาปกรรมมันมีจริง
    ตัวเราหาได้เพอร์เฟ็คต์ พอเห็นคนอื่นเป็นอะไรที่ต่างจากเรา
    ก็อย่าไปติเค้า จงยอมรับในตัวเค้าค่ะ

17. คุณจ๋า

คุณจ๋า เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤษภาคม 2008
    เห็นด้วยกะคุณกิ๊บจ้ะ

18. nemesis_2523

nemesis_2523 เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นเรื่องกรรมจริงๆแหล่ะ แต่รูสึกคุณขุนท้าวเหมือนมีอคติกับผู้ชายที่ชอบผู้ชายอ่ะ ทุกคนก็มีหัวใจนะ มีสิทธิ์มีความรักได้ แต่มันเป็นกรรมที่ทำให้ต้องมารักเพศเดียวกัน จะชาย-ชาย หรือ หญิง-หญิงก็เถอะ คนที่เขารักกันเป็นคนดีมีเยอะแยะไป ชาติก่อนอาจจะเป็นเนื้อคู่กันก็ได้ แต่มาชาตินี้ดันเป็นขั้วเดียวกันเลยเป็นแบบนี้อ่ะ

19. tong1965

tong1965 Active Member

18 สิงหาคม 2007
    เรื่องปกติของมนุษย์นะถ้ายังมีเกิดแก่เจ๊บตายอยู่ ก็มีเรื่องเพศตามด้วยมันเป็นเรื่องปกติ จะรักแบบไหนชอบแบบไหนก้ตาม ก็ขอให้เป็นคนดีของสังคมและประเทศ ครอบครัว ไม่ส้ร้างความเดือดร้อนก้ถือว่าบุญนี้มีแล้ว ทำแต่ความดี ตลอดไป ก็ถือว่าเป็นเรื่อง ของมนุษย์ที่ยังอยากอยู่ ทำใจ เป็นเรื่องปกติ ของจิตใจที่รักแบบไหนก็เลือกเอาแต่อย่าทำความเดือดร้อนก็ถือว่ามีบุญ

20. ไห่เฉากุหลาบไฟ

ไห่เฉากุหลาบไฟ เป็นที่รู้จักกันดี

555สงสัยติดใจรสชาติ