บริจาค!! ปริ้นเตอร์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Zytofle, 13 ธันวาคม 2010.

1. Zytofle

Zytofle Active Member

27 กรกฎาคม 2010
    บริจาค Printer Epson แบบติด แทงค์ 1 เครื่อง สำหรับผู้ต้องการ ปริ้นเตอร์ ย้ำนะครับ สำหรับผู้ที่ต้องการและจำเป็นต้องใช้จริงๆนะครับ ระบุชื่อ ที่อยู่ สำหรับจัดส่งด้วยนะครับ

ปล. ต้องเสียค่าจัดส่งเองนะครับ
    ผู้บริจาก ศิริพร มัลลานู

2. I_DreaM_PartY

I_DreaM_PartY เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสอบถามหน่อยนะจ๊ะ ค่าจัดส่งเท่าไรจ๊ะ เราต้องการที่จะ ถวายให้ที่วัดนะจ๊ะ
    ส่ง พระสุทัศน์ ฐานุตตฺโม วัดโคกเจริญ ตำบลห้วยหอม อำเภอตาคลี จังหวัดนครสวรรค์ 60210

3. พุทธวิริโย

พุทธวิริโย เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2010
    ต้องการเหมือนกันครับทางวัดจะได้ใช้ในสำนักงานของวัด

พระมหาสุรัตน์ พุทธฺวิริโย
    วัดแม่สุขนอก ต.วังซ้าย อ.วังเหนือ จ.ลำปาง ๕๒๑๔๐

4. I_DreaM_PartY

I_DreaM_PartY เป็นที่รู้จักกันดี

เจริญพร ยังมีอยู่อีกใหม เพระที่ขอรับไว้ไม่ได้ ที่วัดต้องการใช่แต่งบประมาณไม่มี ผู้ใดมีจิตศรัทธา บริจากก็ยินดี เจริญพร