น่าสงสารครับ..ลองอ่านดู

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย KomAon11, 6 พฤศจิกายน 2005.

1. KomAon11

KomAon11 เป็นที่รู้จักกันดี

สิ่งที่ผมกล่าวมานี้เพียงจะขอความเมตตาจากทุกท่าน ช่วยเหลือในการหางานหรือแนะนำงานให้ผมเป็นรายได้พิเศษภายในช่วง 2 เดือนนี้ (ด่วนมาก) ผมมีความสามารถในการเขียนแบบ AutoCAD เครื่องจักรต่างๆ และออกแบบ Artwork , Logo , สิ่งบรรจุ ,ฉลากสติกเกอร์ , โบว์ชัวร์ ต่างๆ ซึ่งเงินที่ได้เหล่านี้ก็จะไปสมทบทุนเป็นค่ารักษาลูกของผมทั้งหมด
    โดยติดต่อที่ เอกพล สหัสสเนตร (01) 944-3278
    E-mail comart2003@hotmail.com

น้องใหม่ " คือลูกสาวของผมครับ แต่แกโชคร้าย แกมีโรคประจำตัวคือ