ทำนายฝันให้หน่อยคับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย nirunpol, 14 ตุลาคม 2010.

1. nirunpol

nirunpol สมาชิกใหม่

คือเพื่อนผมฝันว่ามีคนเอาเงินมาให้ 10 บาทและเพื่อนผมก็รับมา ตอนนั้นเพื่อนผมกำลังนอนอยู่ ก็เลยกำเงินนั้นอยู่ แต่พอนึกขึ้นได้ กลัวเงินจะหายก็เลยเอาเงินไปซุกไว้ใต้หมอน ตื่นเช้ามาก็ดันเจอเงินอยู่ใต้หมอน 10 บาทจริงๆ ฝันแบบนี้คืออะไรคับ ช่วยทำนายให้ผมหน่อย

2. แมวเหมียว99

แมวเหมียว99 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอตอบตามความคิดเห็นของดิฉันนะคะ

เป็นฝันที่แปลกมากเพราะ..ตื่นจากฝัน.แล้วมีเงินจริงๆ..มันแปลกมากค่ะ...ฉันคิดว่า..คุณจะโชคดี..มีคนที่สามารถช่วยเหลือคุณได้ทางด้านการเงิน..แต่คุณในช่วงนี้อาจเดือดร้อนเรื่องเงินมีสิ่งที่จำเป็นต้องใช้จ่าย...คุณจึงจำเป็นต้องประหยัด..ประหยัดอย่างมากค่ะ...สู้ๆค่ะ..อย่าคิดมาก..ฝันก็คือฝัน...บางทีคิดมากก็ฝันมากค่ะ:cool:

3. nirunpol

nirunpol สมาชิกใหม่

โอ้ว ขอบคุณมากครับ
    ถ้ามี คำทำนายแบบอื่นอีกช่วยบอกผมด้วยนะครับ
    จริงๆก็คือแฟนผมเองที่ฝัน อิอิ