ดูดวงแม่น ช่วยเต็มที่ ไม่คิดเงิน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ครองขวัญ, 19 ตุลาคม 2009.

1. ครองขวัญ

ครองขวัญ Active Member

19 สิงหาคม 2009
    อาจมีคนเคยโพสถึงอาจารย์ท่านนี้แล้ว ..

ที่มาโพสนี้ เปนฟีตแบ็คค่ะ :) ประทับใจ ชอบอาจารย์มากค่ะ ท่านช่วยแก้กรรมเต็มที่

ชื่อ อาจารย์Nut, ถามหนึ่งคำถาม, ไม่คิดเงิน (ส่งเงินไปทำบุญกับอาจารย์ได้)
    เบอร์ 0813403065

2. PutD

PutD สมาชิกใหม่

เห็นด้วยค่ะะ อนุโนทนาบุญด้วยน่ะค่ะ ต๋อง

ดิฉันก็เคยดูกับ อาจารย์นัดมาเหมือนกัน อาจารย์ให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ ดิฉันถามอาจารย์ว่า ทำไมถึงมึนหัวบ่อย บางทีก็คิดอะไรไม่ค่อยออก สมองดูตื่อๆอ่ะค่ะ AJ ตอบมาว่าเคยไปทำให้คนเสียใจ เสียไปให้ความหวังเขาไว้ และทำให้เขาอกหัก ร้องไห้จนปวดหัว มึนหัว เหมือนที่ดิฉันเป็นอยู่ในตอนนี้ Ajยังบอกอีกว่าให้แผเมตตาให้เขาเยอะๆ ตักบาตรอุทิศบุญให้เขาทุกอาทิตย์ วิธีนี้จะทำให้วิบากกรรมน้อยลงไ้ดค่ะ

3. deltanew

deltanew สมาชิกใหม่

28 กันยายน 2009
    ได้ดูกลับอาจารย์นัดมาค่ะ อยากขอบคุณอาจารย์มากเลยค่ะที่ช่วยชี้แนะ ให้หนูได้เดินทางที่ถูก ทำให้ชีวิตของหนูไม่ต้องเพิ่มกรรมมากไปกว่านี้ อาจารย์แนะนำเรื่องการถวายสังฆทาน จำเป็นจะต้องมีดอกไม้ ธูปเทียน (ไม่ใช่ของเวียน เป็นของที่ซื้อมาใหม่) แล้วชีวิตจะได้สิ่งดีๆเข้ามาแน่นอนค่ะ ทำเดือนละครั้งอย่าได้ขาด และการตักบาตรอาทิตย์ละครั้งก็ช่วยได้มากเหมือนกันค่ะ ต้องการบอกบุญต่อค่ะ

4. yui_techno

yui_techno เป็นที่รู้จักกันดี

ดูกับท่านแล้วเช่นกันค่ะ บอกให้ทำบุญหลายๆ อย่างเลยค่ะ แต่สิ่งที่ให้ทำทั้งหมดทั้งปวง ตัวของเราก็ได้เองค่ะ มันคือการทำบุญ เพียงแค่อาจารย์ณัฎฐ์ชี้แนะแนวทางในการทำบุญให้ถูกจุดในสิ่งที่เป็นกรรมของเรา ได้ให้อาจารย์เปลี่ยนชื่อให้ และสามารถให้ท่านดูแลดวงชะตาได้ตลอดไปเลยค่ะ เสียค่าครูแค่ครั้งเดียวเท่านั้นค่ะ