ขอเชิญร่วมตอบแบบสอบถามเกี่ยวกับเว็บไซต์ธรรมะ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย supatchaya, 8 เมษายน 2008.

1. supatchaya

supatchaya สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ ชื่อศุภัชญาค่ะ เป็นนิสิตป.โท คณะนิเทศศาสตร์ จุฬาฯ ตอนนี้กำลังทำวิทยานิพนธ์เกี่ยวกับเว็บไซต์พระพุทธศาสนา และกำลังทำการสำรวจความคิดเห็นของผู้ใช้ ดิฉันจึงได้นำแบบสอบถามมาโพสไว้ในเว็บบอร์ดแห่งนี้ ขอความกรุณาเพื่อนๆ สมาชิกช่วยตอบแบบสอบถาม และส่งมาที่ e-mail: cerise_stigma@hotmail.com หรือที่ slipperwortta@gmail.com

ลิงค์สำหรับดาวน์โหลดค่ะ

ขอบพระคุณเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 เมษายน 2008