ขอรับพระบูชาหรือองค์เทพ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย thanaset2008, 30 ธันวาคม 2013.

1. thanaset2008

thanaset2008 เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2010
    เรียนทุกท่านที่เคารพ เนื่องจากผมอยากได้พระบูชาและองค์เทพที่ท่านทั้งหลายไม่ได้บูชา หรือว่าท่านจะนำไปไว้ที่วัดหรือด้วยเหตุผลใดก็ตามที่ยังสมบูรณ์อยู่
    ผมจะนำมาบูชาต่อ อันเนื่องจากตัวกระผมไม่มีปัจจัยจะไปหาเช่าได้ จึงขอความเมตตาจากท่านทั้งหลายด้วยนะครับ
    ส่งมาที่165/13 ถนนธรรมคุณากร ตำบลโกรกกราก อำเภอเมืองสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร 74000
    และขอบุญกุศลนี้จงให้ท่านทั้งหลายมีความสุขความเจริญตลอดกาล