ขอบคุณค่ะคุณหอวัง... สวัสดียามเย็นค่ะ... คุณมนคะ... เดี๋ยวธรจะลองใหม่นะคะ... กราบขอบพระคุณอีกครั้งนะคะ กราบขอบพระคุณค่ะพี่รวิช... โมทนาบุญด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ คุณธร ภาพสวยมาก แต่..เสียดายเล็กไปหน่อย คุณธรลองทำเป็นภาพใหญ่ ตามแบบที่มน แนะนำวิธีไปครั้งก่อน หรือยังค่ะ
แง๊ เลยไม่กล้าชิมเกี๊ยวซ่าเลย... จ้ะตุ๊ก... กราบขอบพระคุณค่ะคุณลุง... ธรยังเป็นมือสมัครเล่นอยู่เลยค่ะ...
สวัสดีค่ะ... ตกลงให้ธรเรียกคุณว่าคุณจายานะคะ... เรื่องภาษาไม่ใช่ปัญหาหลักของเราค่ะ... ขอเพียงให้ตั้งใจดี... มีองค์พระรัตนตรัยเป็นที่พึ่งสูงสุด... ธรเชื่อว่าพวกเราทำได้ค่ะ... ^-^
ขอบคุณค่ะที่นำลูกชุบมาฝากให้ ทำให้นึกถึงสมัยเด็ก ๆ ไม่ได้กินมาหลายปีแล้ว เรื่องงานแปลขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ ความรู้แค่งู ๆ ปลา ๆ เอง